
Ffwrn Sodro Smart Reflow
Ffwrn Sodro Smart Reflow
Popty Sodro Smart Reflow Mae IN6 yn offer sodro arbed ynni y gellir ei ddefnyddio yn y prosiectau prototeip PCB neu weithgynhyrchu PCBA swp bach.

Manyleb
| Gofyniad pŵer | 110/220VAC 1-cyfnod |
| Uchafswm pŵer. | 2KW |
| Maint parth gwresogi | uchaf 3/i lawr 3 |
| Cyflymder cludo | 5 - 30 cm/munud (2 - 12 modfedd/mun) |
| Uchder Uchaf Safonol | 26mm |
| Ystod rheoli tymheredd | Tymheredd ystafell ~ 300 gradd celsius |
| Cywirdeb rheoli tymheredd | ±0.2 gradd celsius |
| Gwyriad dosbarthiad tymheredd | ±1 gradd celsius |
| Lled sodro | 260 mm (10 modfedd) |
| Hyd siambr broses | 680 mm (26.8 modfedd) |
| Amser cynhesu | tua. 25 mun |
| Dimensiynau | 1020 x 507 x 350 mm (L x W x H) |
| Maint Pacio | 112x 62x 56cm |
| N.W./ G.W. | 49KG / 64kg (heb fwrdd gweithio) |
IN6 gyda dwy ffordd wacáu wahanol
1) Trwy bibell wacáu arferol, gollyngwch yr aer y tu allan yn uniongyrchol.
2) Trwy system hidlo mwg adeiledig (IN6 wedi'i dylunio'n arbennig), nid oes angen pibell, a gall hidlo'r mwg yn awtomatig, sy'n gyfeillgar i'r amgylchedd.
Nodweddion
1. Mae IN6 yn ffwrn reflow bwrdd gwaith, ac mae'r bwrdd gwaith yn ddetholadwy.
2. Mae'n cynnwys 6 parth gwresogi, ysgafn a chryno.
3. gwreiddiol adeiledig yn system hidlo mwg sodro, ymddangosiad cain ac eco-gyfeillgar.
4. Dyluniad amddiffyn inswleiddio gwres, gellir rheoli tymheredd y casin o fewn 40 gradd.
5. cyflenwad pŵer cartref, cyfleus ac ymarferol.
6. hambwrdd ESD, hawdd i gasglu PCB ar ôl reflowing, cyfleus ar gyfer ymchwil a datblygu a prototeip.
7. Cymeradwywyd gan TUV CE, awdurdodol a dibynadwy.
8. Taliad: 100% T/T ymlaen llaw.
9. Amser arweiniol: 7-10 diwrnod gwaith.
Amdanom Ni
Ffatri

Mae NeoDen yn wneuthurwr dibynadwy gyda 10 mlynedd o brofiad. Hyd yn hyn, rydym wedi allforio i fwy na 130 o wledydd a 10000+ setiau o beiriannau ledled y byd, ac wedi adeiladu enw da yn y farchnad.
Rydym mewn sefyllfa dda nid yn unig yn cyflenwi peiriannau o ansawdd uchel i chi, ond hefyd gwasanaeth ôl-werthu rhagorol.
Bydd y peiriannydd sydd wedi'i hyfforddi'n dda yn darparu unrhyw gymorth technegol i chi.
Ardystiad

Arddangosfa

Ein cynhyrchion allweddol yw peiriant dewis a gosod, popty reflow ac argraffydd sodro, a allai gydosod llinell UDRh ar gyfer cynhyrchu PCB / LED. Mae croeso i chi gysylltu â ni os oes gennych unrhyw ddiddordebau.

Tagiau poblogaidd: popty sodro reflow smart, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, cyfanwerthu
Anfon ymchwiliad
