
Dewis a Gosod Robot Gyda 6 phen codi
Mae NeoDen7 wedi dod i ben. Chwilio am uwchraddiad?
Darganfyddwch y NeoDen9- dewis amgen mwy pwerus a gwell sy'n ddewis delfrydol ar gyfer eich anghenion.
Dewis a gosod robot gyda 6 phen gweithio Neoden7
Diwydiant cais
Diwydiant offer cartref, diwydiant electroneg ceir, diwydiant pŵer, diwydiant LED, diogelwch, diwydiant offerynnau a mesuryddion, diwydiant cyfathrebu, diwydiant rheoli deallus, diwydiant rhyngrwyd pethau adiwydiant milwrol, ac ati.

Meddalwedd gydnaws
Dylunydd Altium, Protell99SE, PADS, Kicad, Eagle, Cadint, Cadence Orcad, Cadence Allegro, PROTEUS..etc
1. System weledigaeth hedfan integredig
2. Wedi'i yrru gan Panasonic Servo, adborth lleoliad o raddfeydd llinellol 2 micron ynghyd â phen lleoliad manwl gywir
3. 6 Casglu -pen i fyny ar yr un pryd
4. Cyfraddau lleoli hyd at 14,000 cy
5. Mae'r GUI (rhyngwyneb defnyddiwr graffigol) yn ei ddosbarth gan ddefnyddio meddalwedd sy'n seiliedig ar Windows® yn caniatáu rhaglennu mewn munudau
6. Gosod yn gywir, rheolwr, ac olrhain cydrannau gydaBwydwyr Clyfar
7. Hyd at 64 (i gyd mewn 8mm) peiriant bwydo tâp
8. Gosod yn gywir amrywiaeth eang o gydrannau gan gynnwys 0402, LED, BGA, 0.4mm traw QFP, SMT Connectors a llawer o rai eraill
9. cefnogi tâp torri, rhydd, tiwb, neu fwydwyr hambwrdd
Manylion peiriant





Mae NeoDen yn darparu datrysiadau llinell cydosod SMt llawn, gan gynnwys popty reflow UDRh, peiriant sodro tonnau, peiriant dewis a gosod, argraffydd past solder, llwythwr PCB, dadlwythwr PCB, gosodwr sglodion, peiriant SMT AOI, peiriant SPI SMT, UDRh X-Peiriant pelydr, offer llinell cydosod UDRh, offer cynhyrchu PCB Offer st rhannau sbâr ac ati efallai y bydd angen mwy o wybodaeth arnoch chi, peiriannau SMT efallai y bydd angen mwy o wybodaeth arnoch, os gwelwch yn dda SMT
Hangzhou NeoDen Technology Co, Ltd Hangzhou NeoDen Technology Co, Ltd
E-bost:info@neodentech.com
Diolch yn fawr iawn am eich cefnogaeth ar beiriannau Neoden Tech.
Beth yw llinell gynhyrchu UDRh?
Fe'i gelwir hefyd yn llinell gynulliad SMt
SMT yw'r dechnoleg newydd i gynhyrchu'r gylched. Flynyddoedd lawer yn ôl, mae Pobl yn cynhyrchu gwifrau defnydd cylched, felly mae cynnyrch electronig yn fawr ac yn anodd ei ddefnyddio a'i gymryd gyda nhw. Felly mae'r cylched datblygu cyfeiriad yn dod yn llai, yna dyfeisiodd Pobl y PCB, gall roi'r cylched ar PCB bach, ac yna mae'r cydrannau a ddyfeisiwyd i allan y gwrthyddion, cynwysorau ar y PCB. Yr holl dechnoleg sy'n cael ei graddio yn y broses hon yw UDRh.
Cydrannau electronig traddodiadol wedi'u cywasgu i gyfaint o ddim ond ychydig o ddegau o'r ddyfais yn uniongyrchol i'r past cydrannau cynulliad arwyneb, wedi'i argraffu ar leoliad wyneb bwrdd cylched printiedig y dechnoleg cynulliad.
O'i gymharu â'r broses draddodiadol, mae gan yr UDRh ddwysedd uchel, dibynadwyedd uchel, cost isel, miniaturization, awtomeiddio maes sain a phum nodwedd arall.
Paramedrau:
| Nifer y Penaethiaid gyda Golwg wedi'u galluogi | 6 |
| Cyfradd Lleoliad | 14000CPH (cyflymder uchaf) |
| Gallu Bwydo | 64 |
| Gyrru Modur | Modur Servo Panasonic A6 |
| Lled y tâp | 8mm, 12mm, 16mm, 24mm, 32mm, 44mm |
| Porthwyr Dirgryniad | detholadwy |
| Gallu Hambwrdd IC | 10 |
| Meintiau cydrannau gyda gweledigaeth | Maint Cydran Lleiaf: 0402 Maint Cydran Fwyaf: 40 * 40mm |
| Cydrannau Cymwys | 0402, IC dirwy-traw, Cydran Led, Deuod, Triod, Switsh Tack |
| Uchder Cydran | 10mm |
| Cylchdro | +/-180(360) |
| Cydraniad X/Y Echel | +/-0.01mm |
| Maint PCB sy'n berthnasol | 630mm * 300mm (1200 dewisol) |
| Prif Reolaeth | GUI |
| Cyflenwad Pŵer | 220V, 50Hz (trosadwy i 110V) |
| Ffynhonnell aer | 0.6MPa |
| Grym | 500W |
| Maint pacio | 142*122*166.5CM |
| Pwysau Net | 280KGS |
| Pwysau gros | 360KGS |
Tagiau poblogaidd: dewis a gosod robot gyda 6 phen codi, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, cyfanwerthu
Anfon ymchwiliad
