Peiriant Ail-lifo'r Ffwrn
NeoDen IN12Peiriant ail-lifo'r ffwrn

manyleb
| Enw'r cynnyrch | NeoDen IN12Peiriant ail-lifo'r ffwrn |
| model | NeoDen IN12 |
| Maint y Parth Gwresogi | Uchaf6 / Down6 |
| Ffan Oeri | Uchaf4 |
| Cyflymder Trawsgludwr | 50 o 600 mm/min |
| Ystod Tymheredd | Tymheredd ystafell 300°C |
| Cywirdeb Tymheredd | 1°C |
| Gwyriad Tymheredd PCB | ±2°C |
| Uchafswm uchder sodo(mm) | 35mm (yn cynnwys trwch PCB) |
| Max Soldering Lled (Lled PCB) | 350mm |
| Siambr y Broses Hyd | 1354mm |
| Cyflenwad Trydan | AC 220v/un cyfnod |
| Maint y Peiriant | L2300mm×W650mm×H1280mm |
| Amser Gwresogi | 30 munud |
| Pwysau Net | 300Kgs |
nodweddion
![]() | Arbed ynni a diogelu'r amgylchedd System hidlo mwg weldio adeiledig, hidlo nwyon niweidiol yn effeithiol, ecogyfeillgar. Gall arbed ynni, defnydd pŵer isel, gofynion cyflenwi pŵer isel, y trydan sifil cyffredin fodloni'r defnydd. Mae'r thermostat mewnol wedi'i wneud o ddur di-staen, sy'n gyfeillgar i'r amgylchedd ac nad oes ganddo arogl rhyfedd. |
System rheoli deallus Deallus, datblygodd yr arfer system rheoli deallus, hawdd ei defnyddio a phwerus. System monitro tymheredd arwyneb bwrdd 4-ffordd broffesiynol ac unigryw. Gellir arddangos cromlin tymheredd sodr PCB yn seiliedig ar fesur amser real. | ![]() |
![]() | Ymddangosiad cain Mwy yn unol â'r amgylchedd defnydd uchel. Lightweight, lleihau, dylunio diwydiannol proffesiynol, safle ymgeisio hyblyg, sy'n fwy cyfeillgar i'w defnyddiwr. Dylunio dangosyddion hardd ac elfennol gyda swyddogaeth larwm coch, melyn a gwyrdd. |
Mwy diogel i'w ddefnyddio Mae'r gorchudd tymheredd uchaf yn gyfyngedig yn awtomatig ar ôl ei agor, sicrhau diogelwch personol y gweithredwyr yn effeithiol. | ![]() |
Ein Gwasanaeth
Yr ydym mewn sefyllfa dda nid yn unig i gyflenwi peiriant pnp o ansawdd uchel i chi , ond hefyd y gwasanaeth rhagorol ar ôl gwerthu.
Bydd peirianwyr sydd wedi'u hyfforddi'n dda yn cynnig unrhyw gymorth technegol i chi.
Gall 10 peirianwr tîm gwasanaeth ôl-werthu pwerus ymateb i ymholiadau ac ymholiadau cwsmeriaid o fewn 8 awr.
Gellir cynnig atebion proffesiynol o fewn 24 awr i'r diwrnod gwaith a'r gwyliau.
Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu â ni i gael rhagor o wybodaeth.

C1:Dyma'r tro cyntaf i mi ddefnyddio'r math hwn o beiriant, a yw'n hawdd gweithredu?
A: Mae gennym lawlyfr defnyddwyr Saesneg a fideo tywys i'ch dysgu sut i ddefnyddio'r peiriant. Os oes gennych gwestiwn o hyd , cysylltwch â ni drwy e-bost / skype / whatapp / ffôn / gwasanaeth masnachwr ar-lein.
C2:Pa gynhyrchion rydych chi'n eu gwerthu?
A: Mae ein cwmni'n delio â'r cynhyrchion canlynol:
Offer SMT
Ategolion SMT: Porthwyr, Rhannau bwydo
SmT nozzles, peiriant glanhau nozzle, hidlydd nozzle
C3:MOQ?
A: 1 peiriant gosod, croesawir trefn gymysg hefyd.
Amdanom ni



Ffeithiau cyflym am NeoDen:
①Sefydlwyd yn 2010, 200+ o weithwyr, 8000+ Sq.m. ffatri
②Cynhyrchion NeoDen: Peiriant PNP cyfres smart, NeoDen K1830,NeoDen4, NeoDen3V, NeoDen7, ,NeoDen6, TM220A, TM240A, TM245P, ail-lifo ffwrn IN6, IN12,Solder paste argraffydd FP2636,PM3040
③Llwyddiannus 10000+ o gwsmeriaid ledled y byd
④30+ Asiantwyr Byd-eang a gwmpesir yn Asia, Ewrop, America, Oceania ac Affrica
⑤Canolfan Ymchwil a Datblygu: 3 adran ymchwil a datblygu gyda 25+ o beirianwyr ymchwil a datblygu proffesiynol
⑥Wedi'i restru gyda CE a chael 50+ o batentau
(7) 30+ peirianwyr rheoli ansawdd a chymorth technegol, 15+ uwch werthiannau rhyngwladol, cwsmeriaid amserol yn ymateb o fewn 8 awr, atebion proffesiynol yn darparu o fewn 24 awr

Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu â ni i gael rhagor o wybodaeth.
Tagiau poblogaidd: peiriant ail-lifo ffwrn, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, cyfanwerthu
Anfon ymchwiliad






