Ail-lifo Ovens
NeoDen IN12Ail-lifo Ovens

nodwedd
1. Gall system monitro tymheredd arwyneb bwrdd 4-ffordd broffesiynol ac unigryw roi adborth amserol a chynhwysfawr ar ddata mewn gweithrediad gwirioneddol, a all ymdopi'n effeithiol ag unrhyw gynhyrchion electronig cymhleth.
2. Mae'r llain mesh dur di-staen a ddatblygwyd yn bersonol yn gadarn ac yn gallu gwrthsefyll traul. Ddim yn hawdd i'w gamffurfio ar ôl amser hir gan ddefnyddio.
3. Dylunio dangosyddion hardd ac elfennol gyda swyddogaeth larwm coch, melyn a gwyrdd.
4. Rheoli'n ddoeth gyda synhwyrydd tymheredd sensitifrwydd uchel, gellir sefydlogi'r tymheredd yn effeithiol.
5. Gall y systemau hidlo ffwm weldio optimaidd a brofwyd gan y feddalwedd efelychu llif aer bwrpasol hidlo nwyon niweidiol yn ogystal â sicrhau y gall IN12 gadw tymheredd ystafell, lleihau colli gwres a lleihau'r defnydd o bŵer gweithio.
manyleb
| Enw'r cynnyrch | NeoDen IN12 Reflow Ovens |
| model | NeoDen IN12 |
| Maint y Parth Gwresogi | Uchaf6 / Down6 |
| Ffan Oeri | Uchaf4 |
| Cyflymder Trawsgludwr | 50 o 600 mm/min |
| Ystod Tymheredd | Tymheredd ystafell 300°C |
| Cywirdeb Tymheredd | 1°C |
| Gwyriad Tymheredd PCB | ±2°C |
| Uchafswm uchder sodo(mm) | 35mm (yn cynnwys trwch PCB) |
| Max Soldering Lled (Lled PCB) | 350mm |
| Siambr y Broses Hyd | 1354mm |
| Cyflenwad Trydan | AC 220v/un cyfnod |
| Maint y Peiriant | L2300mm×W650mm×H1280mm |
| Amser Gwresogi | 30 munud |
| Pwysau Net | 300Kgs |
nodweddion

12 parth gwresogi
Tymheredd unffurf
Cywirdeb rheoli tymheredd uchel

Parth oeri
Dylunio aer cylchredeg annibynnol
Ynysu dylanwad yr amgylchedd allanol

Arbed ynni ac Ecogyfeillgar
System hidlo mwg weldio
gofynion pŵer a chyflenwad isel

Panel gweithredu
Dylunio sgrin gudd
Yn gyfleus i'w gludo

System rheoli deallus
System rheoli deallus wedi'i datblygu'n bersonol
Gellir arddangos cromlin tymheredd

Ymddangosiad cain
Yn unol â'r amgylchedd defnydd pen uchel
Goleuni, miniaturization, proffesiynol
Ein Gwasanaeth
Darparu cyfarwyddiadau cynnyrch.
tiwtorialau fideo YouTube.
technegwyr ôl-werthu profiadol, 24 awr o wasanaeth ar-lein.
Gyda'n manufactory ein hunain a mwy na 10 mlynedd o brofiad yn y diwydiant SMT.
Gallwn ddarparu'r cynhyrchion mwyaf cost-effeithiol i gwsmeriaid.
Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu â ni i gael rhagor o wybodaeth.

C1:Dyma'r tro cyntaf i mi ddefnyddio'r math hwn o beiriant, a yw'n hawdd gweithredu?
A: Do. Mae fideo llaw a chanllaw Saesneg sy'n dangos i chi sut i ddefnyddio peiriant.
Os oes unrhyw amheuaeth yn y broses o weithredu'r peiriant, mae croeso i chi gysylltu â ni.
Rydym hefyd yn darparu gwasanaeth tramor ar y safle.
C2:MOQ?
A: 1 peiriant gosod, croesawir trefn gymysg hefyd.
C3:Beth yw eich mantais o'i gymharu â'ch cystadleuwyr?
A: (1). Gwneuthurwr Cymwysedig
(2). Rheoli Ansawdd Dibynadwy
(3). Pris Cystadleuol
(4). Gweithio effeithlonrwydd uchel (24*7awr)
(5). Gwasanaeth Un Stop
Amdanom ni

Ffeithiau cyflym am NeoDen:
(1) Fe'i sefydlwyd yn 2010, 200+ o weithwyr, 8000+ Sq.m.
(2) Cynhyrchion NeoDen: Peiriant PNP cyfres smart, NeoDen K1830,NeoDen4, NeoDen3V, NeoDen7, NeoDen6, TM220A, TM240A, TM245P, ail-lif ffwrn IN6, IN12, Argraffydd pasteiod Solder FP2636, PM3040.
(3) Llwyddiannus 10000+ o gwsmeriaid ledled y byd.
(4) 30+ Asiantwyr Byd-eang a gwmpesir yn Asia, Ewrop, America, Oceania ac Affrica.
(5) Canolfan Ymchwil a Datblygu: 3 adran ymchwil a datblygu gyda 25+ o beirianwyr ymchwil a datblygu proffesiynol.
(6) Wedi'i restru gyda CE a chael 50+ o batentau.
(7) 30+ peirianwyr rheoli ansawdd a chymorth technegol, 15+ o uwch werthiannau rhyngwladol, cwsmeriaid amserol yn ymateb o fewn 8 awr, atebion proffesiynol yn darparu o fewn 24 awr.


Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu â ni i gael rhagor o wybodaeth.
Tagiau poblogaidd: ail-lifo ffwrn, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, cyfanwerthu
Anfon ymchwiliad




