Reflow Soldering
NeoDen IN12Reflow Soldering

disgrifiad
1. Mae gan ddyluniad unigryw'r modiwl gwresogi nodweddion cywirdeb rheoli tymheredd uchel, dosbarthiad tymheredd unffurf yn yr ardal iawndal thermol, effeithlonrwydd iawndal thermol uchel a defnydd isel o bŵer.
2. Gellir storio 40 o ffeiliau gwaith i'w llwytho'n hawdd yn ystod y broses weithio.
3. Mae dyluniad unigryw'r plât gwresogi yn sicrhau y bydd IN12 yn oeri'n effeithiol unwaith y bydd y gwres wedi'i stopio, ac yn atal y dadffurfio a'r difrod a achosir gan y gostyngiad cyflym yn y tymheredd.
4. Mae'r thermostat mewnol yn cael ei wneud o ddur di-staen, sy'n gyfeillgar i'r amgylchedd ac nad oes ganddo arogl rhyfedd. Mae gan yr ochrau mewnol fythynnod inswleiddio i atal colli gwres yn effeithiol.
manyleb
| Enw'r cynnyrch | NeoDen IN12 Reflow sodring |
| model | NeoDen IN12 |
| Maint y Parth Gwresogi | Uchaf6 / Down6 |
| Ffan Oeri | Uchaf4 |
| Cyflymder Trawsgludwr | 50 o 600 mm/min |
| Ystod Tymheredd | Tymheredd ystafell 300°C |
| Cywirdeb Tymheredd | 1°C |
| Gwyriad Tymheredd PCB | ±2°C |
| Uchafswm uchder sodo(mm) | 35mm (yn cynnwys trwch PCB) |
| Max Soldering Lled (Lled PCB) | 350mm |
| Siambr y Broses Hyd | 1354mm |
| Cyflenwad Trydan | AC 220v/un cyfnod |
| Maint y Peiriant | L2300mm×W650mm×H1280mm |
| Amser Gwresogi | 30 munud |
| Pwysau Net | 300Kgs |
nodweddion

12 parth gwresogi
Tymheredd unffurf
Cywirdeb rheoli tymheredd uchel

Parth oeri
Dylunio aer cylchredeg annibynnol
Ynysu dylanwad yr amgylchedd allanol

Arbed ynni ac Ecogyfeillgar
System hidlo mwg weldio
gofynion pŵer a chyflenwad isel

Panel gweithredu
Dylunio sgrin gudd
Yn gyfleus i'w gludo

System rheoli deallus
System rheoli deallus wedi'i datblygu'n bersonol
Gellir arddangos cromlin tymheredd

Ymddangosiad cain
Yn unol â'r amgylchedd defnydd pen uchel
Goleuni, miniaturization, proffesiynol
Pecynnu a Llongau
Deunydd pacio:
Un darn mewn un achos pren
Swm addas i achos pren allforio
Ategolion pacio eraill yn rheolaidd
Mae pacio sydd ei angen ar gwsmeriaid ar gael
Llongau:
Yn ôl aer, môr, neu fynegiant
Amser cyflawni:
Tua 15 diwrnod 30 diwrnod ar ôl cadarnhau manylion archebion a chynhyrchu.
Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu â ni i gael rhagor o wybodaeth.

C1:Beth yw eich gwasanaeth ar ôl gwerthu?
A: Ein cyfnod gwarant ansawdd yw blwyddyn. Bydd unrhyw broblem ansawdd yn cael ei datrys er boddhad cwsmeriaid.
C2:A oes gennych drwydded allforio?
A: Do.
C3:Oes gennych chi wasanaeth ar ôl gwerthu?
A: Ie, Gwasanaeth da ar ôl gwerthu, ymdrin â chwyn y cwsmer a datrys problemau i gwsmeriaid.
Amdanom ni

Zhejiang NeoDen Technology Co., LTD.,a sefydlwyd yn 2010, yn wneuthurwr proffesiynol sydd wedi'i arbenigo mewn peiriant dewis a lle SMT, ffwrn ail-lif, peiriant argraffu stensil, llinell gynhyrchu SMT a Chynhyrchion SMT eraill. Mae gennym ein tîm ymchwil a datblygu ein hunain a'n ffatri ein hunain, gan fanteisio ar ein gwaith ymchwil a datblygu profiadol cyfoethog ein hunain, cynhyrchu wedi'i hyfforddi'n dda, wedi ennill enw da gan y cwsmeriaid ledled y byd.
Yn ystod y degawd hwn, datblygwyd NeoDen4, NeoDen IN6, NeoDen K1830, NeoDen FP2636 a chynhyrchion SMT eraill yn annibynnol, a werthwyd yn dda ledled y byd. Hyd yn hyn, yr ydym wedi gwerthu mwy na 10,000 o beiriannaupcs ac wedi'u hallforio i dros 130 o wledydd ledled y byd, gan sefydlu enw da yn y farchnad. Yn ein Ecosystem fyd-eang, rydym yn cydweithio â'n partner gorau i ddarparu gwasanaeth gwerthu mwy clos, cymorth technegol proffesiynol ac effeithlon uchel.


Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu â ni i gael rhagor o wybodaeth.
Tagiau poblogaidd: reflow sodring, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, cyfanwerthu
Anfon ymchwiliad



