Peiriannau Bach Dewis a Gosod
Mae NeoDen 3V wedi dod i ben. Chwilio am uwchraddiad?
Darganfyddwch y NeoDen YY1, dewis amgen mwy pwerus a chost-effeithiol sydd wedi'i adeiladu i ragori ar eich anghenion.
Disgrifiad Byr
Mae peiriant dewis a gosod bach NeoDen3V yn fersiwn uwchraddedig newydd o fodel TM245P.
Mae'n cynnwys dau ben mowntio, 24 o slotiau bwydo, Cywiro gweledigaethol a system gosod hyblyg, sy'n addas ar gyfer cynhyrchu bach a chanolig.
Manyleb
| Enw Cynnyrch | Peiriant Bach Dewis a Gosod |
| Model | NeoDen3V (Safonol) |
| Nifer y Penaethiaid | 2 |
| Cylchdro | 360 gradd |
| Cyfradd Lleoliad |
5000CPH (heb weledigaeth); 3500CPH (gyda gweledigaeth) |
| Bwydydd tâp | 24 (pob un yn 8mm)-Cefnogwyd y addasu |
| Porthwr dirgryniad | 0-5 |
| Porthwr Hambwrdd | 5-10 |
| Dimensiwn Bwrdd | Uchafswm: 320*420mm |
| Cydrannau lleiaf | 0402 |
| Uchder uchaf | 5mm |
| Amrediad Cydran | Cydrannau mwyaf: TQFP144 |
| Nifer y Pympiau | 3pcs |
| Cywirdeb Lleoliad | ±0.02mm |
| Cyflenwad Trydan | 110-120V/220-230V |
| Maint Peiriant | 820(L)*650(W)*410(H)mm |
| Maint Pacio | 1010(L)*790(W)*580(H)mm |
| N.W./G.W. | 55KG/80KG |
Gwarant
Mae gan y peiriant cyflawn gyfnod gwarant o Flwyddyn o'r adeg prynu a chymorth technegol gydol oes.
Fideo Peiriant Bach Dewis a Gosod
PCB gorffenedig

Amdanom Ni
Ffatri

Sefydlwyd Zhejiang NeoDen Technology Co, Ltd yn 2010. Fel datblygwr a gwneuthurwr peiriannau codi a gosod, mae NeoDen yn darparu datrysiadau UDRh ar draws y byd i ystod eang o gwmnïau o fusnesau newydd i sefydliadau rhyngwladol mawr, yn enwedig perchnogion newydd, peirianwyr electroneg ac ymchwilwyr labordy, y rhai sydd am wneud prototeipio a chynhyrchu canolig gyda chyllideb gyfyngedig.
Mae NeoDen nid yn unig yn arbenigo mewn peiriant Pick & Place, ond hefyd yn helpu i ddarparu popty reflow, argraffydd stensil a chludfelt i fodloni angen y cwsmer am linell gynhyrchu UDRh wedi'i chwblhau.
Hyd yn hyn, mae mwy na 5,000 o beiriannau PnP wedi'u gwerthu i ystod eang o ddiwydiannau o ddiwydiant IoT, diwydiant LED, diwydiant electroneg, diwydiant diogelwch a diwydiant cyfathrebu, ac ati.
Mae mwy na 10 o asiantau tramor wedi'u sefydlu i ddarparu cefnogaeth leol effeithiol yn ardal yr UE, India, Rwsia, Japan, De Korea, Chile, Columbia, Iran, Brasil a Thwrci.
Mae'r atebion rydyn ni'n eu dylunio a'u cynhyrchu yn ymgorffori'r arferion gweithredol gorau, arloesiadau technegol, a safonau byd-eang tra'n cadw buddsoddiadau presennol.

Ardystiad

Arddangosfa

Tagiau poblogaidd: peiriannau dewis a gosod bach, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, cyfanwerthu
Anfon ymchwiliad


