Ffwrn Reflow SMD
Nodwedd
Mae plât gwresogi aloi alwminiwm perfformiad uchel yn lle pibell wresogi, arbed ynni ac uchel-effeithlon, a gwyriad tymheredd traws yn cael ei leihau'n sylweddol o gymharu â'r cynhyrchion popty ail-lenwi tebyg yn y farchnad.
Gall system monitro tymheredd wyneb bwrdd 4 ffordd broffesiynol ac unigryw roi adborth amserol a chynhwysfawr o ddata wrth weithredu go iawn, a all ymdopi'n effeithiol ag unrhyw gynhyrchion electronig cymhleth.
Mae'r thermostat mewnol wedi'i wneud o ddur gwrthstaen, sy'n gyfeillgar i'r amgylchedd ac nad oes ganddo arogl rhyfedd. Mae'r ochr fewnol sydd wedi'i gorchuddio â chottonto inswleiddio i bob pwrpas yn atal colli gwres.
Mae'r system reoli yn mabwysiadu sglodion wedi'u mewnforio, ac mae'r cywirdeb rheoli tymheredd yn cyrraedd ± 0.5%.
Manyleb
| Enw Cynnyrch | Ffwrn ail-lenwi NeoDen IN12 SMD |
| Model | NeoDen IN12 |
| Nifer y Parth Gwresogi | Uchaf6 / Down6 |
| Fan Oeri | Uchaf4 |
| Cyflymder Cludydd | 50 ~ 600 mm / mun |
| Ystod Tymheredd | Tymheredd yr ystafell ~ 300 ℃ |
| Cywirdeb Tymheredd | 1℃ |
| Gwyriad Tymheredd PCB | ±2℃ |
| Uchder sodro uchaf (mm) | 35mm (yn cynnwys trwch PCB) |
| Lled MaxSoldering (Lled PCB) | 350mm |
| Siambr Proses Hyd | 1354mm |
| Cyflenwad Trydan | AC 220v / cam sengl |
| Maint Peiriant | L2300mm × W650mm × H1280mm |
| Amser Cynhesu | 30 mun |
| Pwysau Net | 300Kgs |
Nodweddion

Cadwraeth ynni a diogelu'r amgylchedd
System hidlo mwg weldio wedi'i hadeiladu i mewn
defnydd pŵer isel
gofynion cyflenwad pŵer isel

Mwy diogel i'w ddefnyddio
Mae'r gorchudd tymheredd uchaf wedi'i gyfyngu'n awtomatig ar ôl ei agor
gan sicrhau diogelwch personol y gweithredwyr yn effeithiol.

System reoli ddeallus
Datblygodd yr arfer system reoli ddeallus
System monitro tymheredd wyneb bwrdd 4 ffordd broffesiynol ac unigryw
Tymheredd sodro PCB mesur amser real

Ymddangosiad cain
Yn fwy unol â'r amgylchedd defnydd pen uchel
Dyluniad diwydiannol ysgafn, miniaturization, proffesiynol
Dyluniad dangosydd hardd a chain
Ein Gwasanaeth
Mwy o wasanaeth proffesiynol ym maes Pecynnu ac argraffu maes cynhyrchu cynnyrch.
Gwell gallu cynhyrchu.
Tymor talu amrywiol i'w ddewis: T / T, Western Union, L / C, Paypal.
Deunydd uchel / Deunydd diogel / Pris cystadleuol.
Archeb fach ar gael.
Ymateb yn gyflym.
Cludiant mwy diogel a chyflym.
Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu â ni i gael mwy o wybodaeth.

Q1: Beth yw'r amser dosbarthu ar gyfer cynhyrchu màs?
A: Tua 15-30 diwrnod.
Q2: Pa mor bell yw'ch ffatri o'r maes awyr a'r orsaf reilffordd?
A: O'r maes awyr tua 2 awr mewn car, ac o'r orsaf reilffordd tua 30 munud.
Gallwn eich codi.
Q3:Beth yw eich telerau cyflenwi?
A: Rydym yn derbyn EXW, FOB, CFR, CIF, ac ati. Gallwch ddewis yr un sydd fwyaf cyfleus neu gost-effeithiol i chi.
Amdanom ni



Ffeithiau cyflym am NeoDen:
① Wedi'i sefydlu yn 2010, 200+ o weithwyr, 8000+ Sq.m. ffatri
Cynhyrchion ②NeoDen: Peiriant PNP cyfres glyfar, NeoDen K1830, NeoDen4, NeoDen3V, NeoDen7, NeoDen6, TM220A, TM240A, TM245P, popty reflow IN6, IN12, argraffydd past solder FP2636, PM3040
100Cwsmeriaid llwyddiannus 10000+ ledled y byd
④30+ Asiantau Byd-eang wedi'u cynnwys yn Asia, Ewrop, America, Oceania ac Affrica
⑤R& D Canolfan: 3 R& adrannau D gyda 25+ o beirianwyr proffesiynol R& D.
⑥ Wedi rhestru gyda CE a chael 50+ o batentau
30+ peirianwyr rheoli ansawdd a chymorth technegol, 15+ uwch werthiant rhyngwladol, cwsmeriaid amserol yn ymateb o fewn 8 awr, atebion proffesiynol yn darparu o fewn 24 awr
Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu â ni i gael mwy o wybodaeth.
Tagiau poblogaidd: popty reflow smd, China, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, cyfanwerth
Anfon ymchwiliad




