
Gorsaf Ailweithio SMD
Manyleb
| Enw Cynnyrch | Gorsaf ailweithio SMD |
| Model | ND 772R |
| Cyflenwad Pŵer | AC220V ±10% 50/60HZ |
| Maint PCB | 412 * 370mm (Uchafswm); 6*6mm (Isafswm) |
| Maint Sglodion BGA | 60 * 60mm (Uchafswm); 2*2mm (Isafswm) |
| Maint Gwresogydd IR | 285*375mm |
| Synhwyrydd Tymheredd | 1 pcs |
| Cywirdeb Aliniad | ±0.02mm |
| Dimensiynau | L685*W633*H850mm |
| Pwysau | 76KG |
Ar gyfer electroneg, gall diffygion gynnwys
Cymalau solder gwael oherwydd cydosod diffygiol neu feicio thermol.
Pontydd sodro - diferion sodr diangen sy'n cysylltu pwyntiau y dylid eu hynysu oddi wrth ei gilydd.
Cydrannau diffygiol.
Newidiadau rhannau peirianneg, uwchraddio, ac ati.
Cydrannau wedi'u torri oherwydd traul naturiol, straen corfforol neu gerrynt gormodol.
Cydrannau wedi'u difrodi oherwydd mynediad hylif, gan arwain at gyrydiad, cymalau sodro gwan neu ddifrod corfforol.
Ein Gwasanaeth
Darparu cyfarwyddiadau cynnyrch
Tiwtorialau fideo YouTube
Technegwyr ôl-werthu profiadol, gwasanaeth 24 awr ar-lein
gyda'n ffatri ein hunain a mwy na 10 mlynedd o brofiad mewn diwydiant UDRh
Gallwn ddarparu'r cynhyrchion mwyaf cost-effeithiol i gwsmeriaid.

Q1:Sut gall Ibrynu peiriant oddi wrthych?
A: (1) Ymgynghorwch â ni ar-lein neu drwy e-bost.
(2) Negodi a chadarnhau'r pris terfynol, llongau, dull talu a thelerau eraill.
(3) Anfonwch yr anfoneb perfroma atoch a chadarnhewch eich archeb.
(4) Gwnewch y taliad yn ôl y dull a roddir ar y profforma nvoice.
(5) Rydym yn paratoi eich archeb o ran yr anfoneb profforma ar ôl cadarnhau eich taliad llawn.And gwiriad ansawdd 100% cyn llongau.
(6) Anfonwch eich archeb trwy fynegiant neu mewn awyren neu ar y môr.
Q2:Beth am y warant?
A: Rydym yn cefnogi gwarant blwyddyn. Byddwn yn eich helpu mewn pryd.
Bydd yr holl rannau sbâr yn cael eu darparu am ddim i chi o fewn y cyfnod gwarant.
Amdanom ni



Mae Zhejiang NeoDen Technology Co, Ltd wedi bod yn cynhyrchu ac yn allforio amryw o beiriannau dewis a gosod bach ers 2010. Gan fanteisio ar ein cynhyrchiad cyfoethog R& amp;D ein hunain, sydd wedi'i hyfforddi'n dda, mae NeoDen yn ennill enw da iawn gan y cwsmeriaid byd-eang. .Yn ein Ecosystem fyd-eang, rydym yn cydweithio â'n partneriaid gorau i ddarparu gwasanaeth gwerthu mwy cau, cymorth technegol proffesiynol ac effeithlon uchel.
Wedi'i restru gyda CE a chael 50+ o batentau.
30+ peirianwyr rheoli ansawdd a chymorth technegol, 15+ uwch-werthiannau rhyngwladol, cwsmer amserol yn ymateb o fewn 8 awr, datrysiadau proffesiynol yn darparu o fewn 24 awr.
Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu ag uf am ragor o wybodaeth.
Tagiau poblogaidd: gorsaf ailweithio smd, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, cyfanwerthu
Anfon ymchwiliad
