
Peiriant SPI SMD
Manyleb
| Enw Cynnyrch | Peiriant SPI SMD |
| Model | ND S1 |
| FOV | 48mm * 40mm (20 μm) |
| Amser prosesu fesul ffrâm | & lt; 0.7s |
| Uchder prawf Max | 400 μm |
| Cwmpas solder | 0.2mm × 0.2mm ~ 12mm × 12mm |
| Manylrwydd canfod uchder | 1 μm |
| Dro ar ôl tro (cyfaint, arwynebedd, uchder) | & lt; 1 μm |
| Meintiau allanol | L1090 * W1290 * H1534mm |
| Pwysau | 750KG |
Mecanyddol
1. System drosglwyddo pcb: 900 ± 30mm, modd gosod swbstrad: plât cloi ymyl, bwrdd awtomatig i mewn ac allan a system addasu, cyfateb SMEMA
2. Maint pcb lleiaf: 50mm × 50mm
3. Maint pcb mwyaf: 500mm × 460mm
4. Trwch PCB: 0.6mm ~ 6mm
5. Clirio ymyl plât i fyny: 3mm i lawr: 3mm
6. Cyflymder trosglwyddo: 1500mm / s (MAX)
7. Iawndal plygu plât:<>
8. X / Yplatform:
Offer gyrrwr: system modur servo AC
Cywirdeb gosod:< 1="">
Cyflymder symud: 600mm / s
System reoli
1. Gwesteiwr: PC rheoli diwydiant, Intel 6 craidd cpu, 16GDDR, 1T
2. Arddangoswr: Arddangosfa sgrin lydan 22 modfedd lcd

Q1:Ydych chi'n darparu diweddariadau meddalwedd?
A: Cwsmeriaid sy'n prynu ein peiriant, gallwn gynnig meddalwedd uwchraddio am ddim i chi.
Q2:Dyma'r tro cyntaf i mi ddefnyddio'r math hwn o beiriant, a yw'n hawdd ei weithredu?
A: Ydw. Mae yna fideo llawlyfr a fideo canllaw sy'n dangos i chi sut i ddefnyddio peiriant.
Os oes unrhyw amheuaeth yn y broses o weithredu'r peiriant, mae croeso i chi gysylltu â ni.
Rydym hefyd yn darparu gwasanaeth dramor ar y safle.
Q3:Beth' s y ffordd cludo?
A: Mae'r rhain i gyd yn beiriannau trwm; rydym yn awgrymu eich bod yn defnyddio llong cargo.
Ond byddai cydrannau ar gyfer trwsio'r peiriannau, cludiant awyr yn iawn.
Amdanom ni



Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu ag uf i gael mwy o wybodaeth.
Tagiau poblogaidd: peiriant spi smd, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, cyfanwerth
Anfon ymchwiliad
