Peiriant Ar-lein UDRh AOI
Peiriant UDRh AOI Ar-lein

Disgrifiad
Manylion
| Enw Cynnyrch | Peiriant Ar-lein AOI |
| Trwch PCB | 0.6mm ~ 6mm |
| Max. Maint PCB (X x Y) | 510mm x 460mm |
| Munud. Maint PCB (Y x X) | 50mm x 50mm |
| Max. Bwlch Gwaelod | 50mm |
| Max. Bwlch Uchaf | 35mm |
| Cyflymder symud | 1500mm / Sec (Uchafswm) |
| Uchder trosglwyddo o'r ddaear | 900 ± 30mm |
| Dull Trosglwyddo | Lôn Un Llwyfan |
| Dull clampio PCB | Clampio swbstrad cloi ymylon |
| Pwysau | 750Kg / 850Kg |
Nodwedd
Arolygu Cynnwys:
Rhannau coll, camlinio, traed gogwyddo, sodro rhithwir, gwrthbwyso, gwrthdroi polion, carreg fedd, pontio, llai o dun, pinnau arnofio, pinnau wedi'u plygu, ac ati.
System Weithredu
Windows 10Professional Fersiwn 64 beit
Manwl Uchel
Dulliau dadansoddi meddalwedd lluosog, moddau cais lluosog, system gynnig manwl uchel
Effeithlonrwydd Uchel
Mae un gweithfan cynnal a chadw yn cadarnhau data canfod nifer o beiriannau ar-lein i wireddu rheolaeth a rheolaeth broses awtomatig lawn
Darparu llinell gynhyrchu cynulliad UDRh un stop

Cynhyrchion Cysylltiedig
Cwestiynau Cyffredin
Q1:Pa gynhyrchion rydych chi'n eu gwerthu?
A: Mae ein cwmni'n delio â'r cynhyrchion canlynol:
Offer UDRh
Ategolion UDRh: Bwydwyr, Rhannau Bwydo
SMTnozzles, peiriant glanhau ffroenell, hidlydd ffroenell
Q2:Beth' s y ffordd cludo?
A: Mae'r rhain i gyd yn beiriannau trwm; rydym yn awgrymu eich bod yn defnyddio llong cargo. Ond cydrannau ar gyfer trwsio'r peiriannau, byddai cludiant awyr yn iawn.
Q3:MOQ?
Mae croeso hefyd i beiriant set A: 1, trefn gymysg.
Ein Tystysgrifau

Ein Ffatri

Mae NeoDen yn darparu datrysiadau llinell ymgynnull UDRh llawn, gan gynnwys popty ail-lenwi UDRh, peiriant sodro tonnau, peiriant dewis a gosod, argraffydd past solder, llwythwr PCB, dadlwytho PCB, mowntiwr sglodion, peiriant AOI UDRh, peiriant SPI UDRh, peiriant pelydr-X UDRh, Offer llinell ymgynnull UDRh, Offer cynhyrchu PCB darnau sbâr UDRh, ac ati unrhyw beiriannau UDRh caredig y bydd eu hangen arnoch, mae croeso i chi gysylltu â ni.
Hangzhou NeoDen Technology Co, Ltd.
Gwe: https://www.neodensmt.com
Tagiau poblogaidd: peiriant ar-lein smt aoi, China, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, cyfanwerth
Anfon ymchwiliad






