Llwythwr Gwactod Awtomatig SMT
disgrifiad
nodweddion
1. Dylunio solet a sefydlog.
2. System reoli CDP.
3. Cyffyrddiad ysgafn SWITSH cofiadwy LED neu banel rheoli sgrin gyffwrdd.
4. opsiynau sydd ar gael.
5. Clampiau niwmatig uchaf ac isaf i sicrhau rasys cylchgrawn.
6. Pwysau a reoleiddir ar wthio i atal difrod gan y bwrdd.
7. Dangos cod gwallau hunan-ddiagnostig.
8. SMEMA yn gydnaws.
manyleb
| Enw'r cynnyrch | Llwythwr Gwactod Awtomatig SMT |
| model | BLF-330B |
| Maint PCB(L*W) | 50*50-460*330mm |
| Maint y cylchgrawn(L*W*H) | 460*400*563 |
| Amser llwytho | Tua 6 eiliad |
| Newid cylchgrawn dros amser | Tua 25 eiliad |
| Ffynhonnell a defnydd pŵer | 100-230VAC(wedi'i addasu), 1ph, uchafswm 300VA |
| Pwysedd aer a defnydd | 4-6 bar, uchafswm 10L/min |
| trwch PCB(mm) | Min 0.4mm |
| Uchder trafnidiaeth(mm) | 900±30(neu wedi'i addasu) |
| Dimensiwn(L*W*H) | 1670mm*850mm*1250mm |
| Pwysau(kg) | 185kg |
Ein Gwasanaeth
1. Gall gwybodaeth dda am wahanol farchnad fodloni gofynion arbennig.
2. Gwneuthurwr go iawn gyda'n ffatri ein hunain wedi'i lleoli yn Huzhou, Tsieina.
3. Mae tîm technegol proffesiynol cryf yn sicrhau cynhyrchu'r cynhyrchion o'r ansawdd gorau.
4. System rheoli costau arbennig yn sicrhau mai darparu'r pris mwyaf ffafriol.
5. Profiad cyfoethog ar faes yr Uwch Dîm Rheoli.
Os oes angen, mae croeso i chi gonsurein gweithredu am fwy o wybodaeth.

C1:Ydych chi'n darparu diweddariadau meddalwedd?
A: Cwsmeriaid sy'n prynu ein peiriant,gallwn gynnig meddalwedd uwchraddio am ddim i chi.
C2:Dyma'r tro cyntaf i mi ddefnyddio'r math hwn o beiriant, a yw'n hawdd gweithredu?
A: Mae gennym lawlyfr defnyddwyr Saesneg a fideo tywys i'ch dysgu sut i ddefnyddio'r peiriant.
Os oes gennych gwestiwn o hyd, cysylltwch â ni drwy e-bost / skype / whatapp / ffôn / gwasanaeth masnachwr ar-lein.
C3:Beth am y warant ?
A: Mae gennym 2 flynedd o warant ar gyfer NeoDen4, 1 flwyddyn ar gyfer pob model arall, cymorth ar ôl gwerthu amser bywyd.
Amdanom ni

Zhejiang NeoDen Technology Co,, Ltd.wedi bod yn gweithgynhyrchu ac yn allforio gwahanol beiriannau dewis a lle bach ers 2010. Gan fanteisio ar ein gwaith ymchwil a datblygu profiadol cyfoethog ein hunain, cynhyrchiad sydd wedi'i hyfforddi'n dda, mae NeoDen yn ennill enw da gan gwsmeriaid ledled y byd.
Yn ein Ecosystem fyd-eang, rydym yn cydweithio â'n partneriaid gorau i ddarparu gwasanaeth gwerthu mwy cloi, cymorth technegol proffesiynol ac effeithlon uchel.


Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu â ni i gael rhagor o wybodaeth.
Tagiau poblogaidd: smt llwythwr gwactod awtomatig, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, cyfanwerthu
Anfon ymchwiliad

