Peiriant Arolygu UDRh
Peiriant archwilio UDRh

Canfod Diffyg Pad Cyfansawdd
Rhannwch y pad yn sawl ardal, mae gan bob ardal nodweddion cynhyrchion da a drwg, gosodwch y safonau canfod cyfatebol i'w mesur
System Rhaglennu All-lein& System Weithredu
Gwir raglennu all-lein, gweithdrefnau difa chwilod a diweddaru di-stop. Gall rheolaeth ganolog, un person a pheiriannau lluosog, trwy rwydwaith anghysbell, hefyd wireddu addasiad gwasanaeth o bell a pheiriant.
Manyleb
| Enw Cynnyrch | Peiriant archwilio UDRh |
| Model | ALE-D Lane Lôn Ddwbl) |
| Trwch PCB | 0.6mm ~ 6mm |
| Max. Maint PCB (X x Y) | Lôn Ddwbl : 510mm x 330mm Lôn Sengl : 510mm x 600mm |
| Munud. Maint PCB (Y x X) | 50mm x 50mm |
| Max. Bwlch Gwaelod | 50mm |
| Max. Bwlch Uchaf | 35mm |
| Cyflymder symud | 1500mm / Sec (Uchafswm) |
| Uchder trosglwyddo o'r ddaear | 900 ± 30mm |
| Dull Trosglwyddo | Lôn Un Llwyfan |
| Dull clampio PCB | Clampio swbstrad cloi ymylon |
| Pwysau | 850Kg |
Manylion

Camera amlygiad byd-eang + lens telecentrig
Mae cyflymder camera digidol amlygiad byd-eang lliw HD yn cynyddu30%
Dyfnder uchel lens telecentrig maes, sy'n gallu mesur y cymalau solder ar ochr cydrannau uchel

Iawndal Plygu Bwrdd
Pan fydd y bwrdd yn cael ei gynhesu'n anwastad, gan arwain at ddadffurfiad penodol o'r bwrdd. Ni ellir cyfateb yn gywir y cyfesurynnau CAD a safle'r bwrdd ar ôl pasio trwy'r popty. Ar ôl gwneud iawn am blygu'r plât, mae'r cyfesurynnau a safleoedd cyfatebol y cydrannau yn gywir.

Cyd-fynd â Amrywiol Siapiau o Padiau
Mae algorithm sodro tonnau yn cefnogi siapiau amrywiol o badiau, gan eu lleoli yn fwy cywir.
Os oes angen, mae croeso i chi ein conatct am ragor o wybodaeth.

Cynhyrchion Cysylltiedig
Q1:Ydych chi'n gwmni masnach neu'n wneuthurwr?
A: Rydym yn wneuthurwr proffesiynol sy'n arbenigo mewn Peiriant UDRh, Peiriant Dewis a Lle, Ffwrn Reflow, Argraffydd Sgrîn, Llinell Cynhyrchu UDRh a Chynhyrchion UDRh eraill.
Q2:Sut y gallIprynu peiriant gennych chi?
A: (1) Ymgynghorwch â ni ar-lein neu drwy e-bost
(2) Trafod a chadarnhau'r pris terfynol, cludo, dull talu a thelerau eraill
(3) Anfonwch yr anfoneb perfroma atoch a chadarnhewch eich archeb
(4) Gwnewch y taliad yn unol â'r dull a roddir ar proforma nvoice
(5) Rydym yn paratoi eich archeb o ran yr anfoneb profforma ar ôl cadarnhau eich taliad llawn. A gwiriad ansawdd 100% cyn ei anfon
(6) Anfonwch eich archeb trwy fynegiad neu mewn awyren neu ar y môr.
Q3:Beth' s y ffordd cludo?
A: Mae'r rhain i gyd yn beiriannau trwm; rydym yn awgrymu eich bod yn defnyddio llong cargo. Ond cydrannau ar gyfer trwsio'r peiriannau, byddai cludiant awyr yn iawn.
Amdanom ni



Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu â ni i gael mwy o wybodaeth.
Tagiau poblogaidd: peiriant archwilio smt, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, cyfanwerth
Anfon ymchwiliad






