
Llwythwr PCB UDRh
Disgrifiad
Nodweddion
Llwythwr PCB 1-UDRh yn defnyddio system reoli PLC, synhwyrydd ffotodrydanol perfformiad uchel, modur.
Gweithrediad panel rheoli 2-ddynoliaeth (panel sgrin gyffwrdd customizable).
Pellter 3-Dau yn addasadwy. (10,20,30,40mm)
4-O'r cyfeiriad chwith i'r dde (gellir ei addasu o'r dde i'r cyfeiriad chwith)
Allfa 5-safonol, cysylltu'n hawdd ag offer arall.
Manyleb
| Enw Cynnyrch | Llwythwr PCB UDRh |
| Model | BLF-250 |
| Maint PCB (L * W) | 50 * 50mm-350 * 250mm |
| Maint cylchgrawn (L * W * H) | 355 * 320 * 563mm |
| Amser llwytho | Tua.6 eiliad |
| Cylchgrawn yn newid dros amser | Tua.25 eiliad |
| Ffynhonnell pŵer& defnydd | 100-230VAC (wedi'i addasu), 1ph, uchafswm o 300VA |
| Pwysedd aer& defnydd | 4-6bar, mwyafswm 10L / mun |
| Trwch PCB (mm) | Munud 0.4mm |
| Uchder cludo (mm) | 900 ± 30 (neu wedi'i addasu) |
| Dimensiwn (L * W * H) | 1370 * 770 * 1250mm |
| Pwysau (kg) | 145kg |
Os oes angen, mae croeso i chi barhaugweithredwch ni am ragor o wybodaeth.

Cynhyrchion cysylltiedig
![]() | ![]() | ![]() | ![]() |
| Argraffydd past solder lled-auto | Peiriant UDRh NeoDen4 | Peiriant dewis a gosod UDRh K1830 | Ffwrn ail-lenwi NeoDen IN12 |
Q1:Dyma'r tro cyntaf i mi ddefnyddio'r math hwn o beiriant, a yw'n hawdd ei weithredu?
A: Ydw. Mae yna fideo llawlyfr a fideo canllaw sy'n dangos i chi sut i ddefnyddio peiriant.
Os oes unrhyw amheuaeth yn y broses o weithredu'r peiriant, mae croeso i chi gysylltu â ni.
Rydym hefyd yn darparu gwasanaeth dramor ar y safle.
Q2:Ydych chi'n gwmni masnach neu'n wneuthurwr?
A: Rydym yn wneuthurwr proffesiynol sy'n arbenigo mewn Peiriant UDRh, Peiriant Dewis a Lle, Ffwrn Reflow, Argraffydd Sgrîn, Llinell Cynhyrchu UDRh a Chynhyrchion UDRh eraill.
Q3:Beth allwn ni ei wneud i chi?
A: Cyfanswm Peiriannau a Datrysiad UDRh, Cymorth a Gwasanaeth Technegol proffesiynol.
Amdanom ni



Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu â ni i gael mwy o wybodaeth.
Tagiau poblogaidd: llwythwr pcb smt, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, cyfanwerth
Anfon ymchwiliad




