
Peiriant Gorsaf Ailweithio UDRh
Manyleb
| Enw Cynnyrch | Peiriant Gorsaf Ailweithio UDRh |
| Model | ND 772R |
| Cyflenwad Pwer | AC220V ± 10% 50 / 60HZ |
| Maint PCB | 412 * 370mm (Uchafswm); 6 * 6mm (Munud) |
| Maint Sglodion BGA | 60 * 60mm (Uchafswm); 2 * 2mm (Munud) |
| Maint Gwresogydd IR | 285 * 375mm |
| Synhwyrydd Tymheredd | 1 pcs |
| Cywirdeb Alinio | ± 0.02mm |
| Dimensiynau | L685 * W633 * H850mm |
| Pwysau | 76KG |
Manylion
System Alinio: System ddelweddu ddigidol 2 Miliwn Pixel SD, chwyddo optegol awtomatig gyda laser: dangosydd coch-dot
Amsugno Gwactod: Awtomatig
Rheoli Tymheredd: Rheolaeth dolen gaeedig thermocwl math K gyda chywirdeb hyd at ± 3 ℃
Dyfais Bwydo: Na
Lleoli: V-groove gyda gosodiad cyffredinol
Ein Gwasanaeth
Rydym mewn sefyllfa dda nid yn unig i gyflenwi peiriant pnp o ansawdd uchel i chi, ond hefyd y gwasanaeth ôl-werthu rhagorol.
Bydd peirianwyr sydd wedi'u hyfforddi'n dda yn cynnig unrhyw gymorth technegol i chi.
Gall 10 peiriannydd tîm gwasanaeth ôl-werthu pwerus ymateb i ymholiadau ac ymholiadau cwsmeriaid o fewn 8 awr.
Gellir cynnig atebion proffesiynol o fewn 24 awr yn ystod diwrnod gwaith a gwyliau.

Q1:Ydych chi'n gwmni neu'n gwneuthurwr masnachu?
A: Rydym yn wneuthurwr proffesiynol sy'n arbenigo mewn llinell gynhyrchu UDRh.
Ac rydym yn masnachu ein cynnyrch gyda'n cleientiaid yn uniongyrchol.
Q2: Pryd alla i gael y dyfynbris?
A: Rydyn ni fel arfer yn dyfynnu o fewn 8 awr ar ôl i ni gael eich ymholiad.
Os ydych yn frys iawn i gael y pris, dywedwch wrthym fel y byddwn yn ystyried blaenoriaeth eich ymholiad.
Q3: Caniateir ffatri wylio ai peidio?
A: Ydym, rydym yn croesawu cwsmeriaid sy'n ymweld â'n ffatri.
Mae ein ffatri wedi'i lleoliHuzhoucity, Zhejiangprovince, tir mawr Tsieina.
Amdanom ni



Wedi'i sefydlu yn 2010 gyda 100+ o weithwyr& 8000+ Sq.m. ffatri hawliau eiddo annibynnol, er mwyn sicrhau rheolaeth safonol a chyflawni'r effeithiau mwyaf economaidd ynghyd ag arbed y gost.
40+ o bartneriaid byd-eang yn Asia, Ewrop, America, Oceania ac Affrica, i wasanaethu 10000+ o ddefnyddwyr yn llwyddiannus ym mhob rhan o'r byd, er mwyn sicrhau'r gwasanaeth lleol gwell a chyflym ac ymateb yn brydlon.
8 awr, datrysiad yn darparu o fewn 24 awr.
Yr un unigryw ymhlith pob un o'r manuf Tsieineaiddacturers a gofrestrodd a chymeradwyodd CE gan TUV NORD.
Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu ag uf i gael mwy o wybodaeth.
Tagiau poblogaidd: peiriant gorsaf ail-weithio smt, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, cyfanwerth
Anfon ymchwiliad
