
Peiriannau SPI UDRh
Manyleb
| Enw Cynnyrch | Peiriannau SPI UDRh |
| Model | ND S1 |
| FOV | 48mm * 40mm (20 μm) |
| Amser prosesu fesul ffrâm | & lt; 0.7s |
| Uchder prawf Max | 400 μm |
| Cwmpas solder | 0.2mm × 0.2mm ~ 12mm × 12mm |
| Manylrwydd canfod uchder | 1 μm |
| Dro ar ôl tro (cyfaint, arwynebedd, uchder) | & lt; 1 μm |
| Meintiau allanol | L1090 * W1290 * H1534mm |
| Pwysau | 750KG |
System feddalwedd:
System weithredu: Windows 7 Ultimate 64bit
1) System idetification:
Nodwedd: camera raster 3D (dwbl yn ddewisol)
Rhyngwyneb gweithredu: Rhaglennu graffigol, hawdd ei weithredu, system Tsieineaidd a Saesneg yn newid
Rhyngwyneb: Delwedd gwircolor 2D A a 3D
MARC: Yn gallu dewis 2 bwynt marc comom
2) Rhaglen: Cefnogi gerber, mewnbwn CAD, all-lein a rhaglen â llaw
Ein Gwasanaeth
Rydym mewn sefyllfa dda nid yn unig i gyflenwi peiriant pnp o ansawdd uchel i chi, ond hefyd y gwasanaeth ôl-werthu rhagorol.
Bydd peirianwyr sydd wedi'u hyfforddi'n dda yn cynnig unrhyw gymorth technegol i chi.
Gall 10 peiriannydd tîm gwasanaeth ôl-werthu pwerus ymateb i ymholiadau ac ymholiadau cwsmeriaid o fewn 8 awr.
Gellir cynnig atebion proffesiynol o fewn 24 awr yn ystod diwrnod gwaith a gwyliau.

Q1: Ydych chi'n gwmni neu'n gwneuthurwr masnachu?
A: Rydym yn wneuthurwr proffesiynol sy'n arbenigo mewn llinell gynhyrchu UDRh.
Ac rydym yn masnachu ein cynnyrch gyda'n cleientiaid yn uniongyrchol.
Q2: Allwch chi wneud OEM ac ODM?
A: Ydy, mae OEM ac ODM yn dderbyniol.
Q3:WhencanIgettheprice?
A: Fel arferwequotewithin8hoursafterwegetyourinquiry.
Amdanom ni



Wedi'i sefydlu yn 2010 gyda 100+ o weithwyr& 8000+ Sq.m. ffatri hawliau eiddo annibynnol, er mwyn sicrhau rheolaeth safonol a chyflawni'r effeithiau mwyaf economaidd ynghyd ag arbed y gost.
Yn berchen ar y ganolfan beiriannu eich hun, cydosodwr medrus, profwr a pheirianwyr QC, i sicrhau'r galluoedd cryf ar gyfer gweithgynhyrchu, ansawdd a chyflenwi peiriannau NeoDen.
Yr un unigryw ymhlith yr holl wneuthurwyr Tsieineaidd a gofrestrodd a chymeradwyodd CE gan TUV NORD.
Ar ben hynny, mae NeoDen yn cyflenwi cefnogaeth a gwasanaeth technegol gydol oes ar gyfer pob un o'r peiriannau NeoDen, ar ben hynny, dadansoddiadau meddalwedd rheolaidd yn seiliedig ar y profiadau defnyddio a'r cais dyddiol gwirioneddol gan y endusers.
Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu ag uf i gael mwy o wybodaeth.
Tagiau poblogaidd: peiriannau spi smt, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, cyfanwerth
Anfon ymchwiliad
