Peiriant Profi SMT

Disgrifiad
Manylder
| Enw'r cynnyrch | Peiriant profi SMT |
| Trwch PCB | 0.6mm~6mm |
| Max. Maint PCB (X x Y) | 510mm x 460mm |
| Min. Maint PCB (Y x X) | 50mm x 50mm |
| Max. Bwlch Gwaelod | 50mm |
| Max. Bwlch Uchaf | 35mm |
| Cyflymder symud | 1500mm/Sec(Max) |
| Uchder trosglwyddo o'r ddaear | 900±30mm |
| Dull Trosglwyddo | Lôn Un Cam |
| Dull clampio PCB | Ymyl cloi allan clampio is-set |
| Pwys | 750Kg/850Kg |
Nodwedd
Arolygu Cynnwys
Rhannau coll, camddehongli, traed teils, sodro rhithwir, gwrthbwyso, gwrthdroi polyn, tombstone, pontio, llai o dun, pinnau arnofio, pinnau plygu, ac ati.
System weithredu
Windows 10 Professional Version 64 bete
Manylder Uchel
Dulliau dadansoddi meddalwedd lluosog, moddau ymgeisio lluosog, system gynnig manylder uchel
Effeithlonrwydd Uchel
Mae un gweithfan cynnal a chadw yn cadarnhau data canfod peiriannau ar-lein lluosog i wireddu rheolaeth a rheolaeth proses awtomatig lawn.

Cynhyrchion Cysylltiedig
C1:Dyma'r tro cyntaf i mi ddefnyddio'r math hwn o beiriant, a yw'n hawdd gweithredu?
A: Mae gennym lawlyfr defnyddiwr Saesneg a fideo canllaw i'ch dysgu sut i ddefnyddio'r peiriant.
Os oes gennych gwestiwn o hyd, pls cysylltwch â ni drwy e-bost / skype / whatapp / ffôn / gwasanaeth ar-lein masnachwr.
C2:Sut ydw i'n talu?
A: Fy ffrind, mae sawl ffordd.
T/T(mae'n well gennym yr un hwn), Undeb Gorllewinol, PayPal, dewiswch eich hoff un.
C3:A yw'n anodd defnyddio'r peiriannau hyn?
A: Na, ddim yn galed o gwbl.
I'n cleientiaid blaenorol, ar y rhan fwyaf o 2 ddiwrnod mae'n ddigon i ddysgu gweithredu'r peiriannau.
C4:Beth yw'r ffordd o gludo?
A: Mae'r rhain i gyd yn beiriannau trwm; awgrymwn eich bod yn defnyddio llong cargo. Ond byddai cydrannau ar gyfer diwygio'r peiriannau, cludiant awyr yn iawn.
Amdanom ni



Tagiau poblogaidd: peiriant profi smt, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, cyfanwerthu
Anfon ymchwiliad






