
Offer Sodro Ton UDRh
Disgrifiad
Offer sodro tonnau UDRh yw gwneud i wyneb weldio y plât plug-in gysylltu'n uniongyrchol â thun hylif tymheredd uchel i gyflawni pwrpas weldio, y tun hylif tymheredd uchel i gynnal awyren ar oledd, a chan ddyfais arbennig i wneud tun hylif ffurfio ffenomen tonnau debyg, fel y'i gelwir quot" sodro tonnau", ei brif ddeunydd yw bar tun.
Manyleb
| Enw Cynnyrch | Offer Sodro Ton UDRh |
| Ton | Ton Ddwbl |
| Capasiti tanc tun | 180-200KG |
| Cynhesu | 450mm |
| Uchder y Don | 12mm |
| Uchder Cludydd PCB | 750 ± 20mm |
| Parthau Cynhesu | Tymheredd yr ystafell-180 ℃ |
| Tymheredd sodr | Tymheredd yr Ystafell-300 ℃ |
| Maint peiriant | 1400 * 1200 * 1500mm |
| Maint pacio | 2200 * 1200 * 1600mm |
| Cyflymder trosglwyddo | 0-1.2m / mun |
| Ffynhonnell aer | 4-7KG / CM212.5L / Munud |
Ein Gwasanaeth
Gall gwybodaeth dda ar farchnad wahanol fodloni gofynion arbennig.
Gwneuthurwr 2.Real gyda'n ffatri ein hunain wedi'i leoli yn Huzhou, China.
Mae tîm technegol proffesiynol 3.Strong yn sicrhau eu bod yn cynhyrchu'r cynhyrchion o'r ansawdd uchaf.
Mae system rheoli costau arbennig yn sicrhau ei bod yn darparu'r pris mwyaf ffafriol.
Profiad 5.Rich ar faes UDRh.
Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu â ni i gael mwy o wybodaeth.

Q1:Sawl metr sgwâr o'ch ffatri?
A: Mwy nag 8,000 metr sgwâr.
Q2: Allwch chi wneud OEM ac ODM?
A: Ydy, mae OEM ac ODM yn dderbyniol.
Q3:Beth yw eich tem o'r cyflwyniad?
A: Ein term dosbarthu arferol yw FOB Shanghai.
Rydym hefyd yn derbyn EXW, CFR, CIF, DDP, DDU ac ati.
Byddwn yn cynnig y taliadau cludo i chi a gallwch ddewis yr un sydd fwyaf cyfleus ac effeithiol i chi.
Amdanom ni



Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu â ni i gael mwy o wybodaeth.
Tagiau poblogaidd: offer sodro tonnau smt, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, cyfanwerth
Anfon ymchwiliad
