Argraffydd Sgrin Gludo Solder
Disgrifiad
Nodweddion
1. Rheoli cyfrifiadur personol, arddangosfa sgrin gyffwrdd a rhyngwyneb gweithredu dewislen
2. Crafwr arnofio. yn debyg i argraffydd awtomatig, gellir arnofio’r sgrafell yn rhydd i fyny ac i lawr a gellir ei addasu’n awtomatig i lefelu gyda’r grid dur.
3. Mae pwysau'r sgrafell yn addasadwy. Mae pwysau'r sgrafell ar y grid dur yn addasadwy yn ôl hyd y sgrafell.
4. Gellir addasu'r broses o dynnu'r gwregys stell o'r PCB o 0 i 5 eiliad.
Manyleb
| Enw Cynnyrch | Argraffydd sgrin past solder |
| Cymysgedd maint PCB | 400 * 240mm |
| Ardal argraffu | 500 * 320mm |
| Maint y ffrâm | L(550-650)*W(370-470) |
| Cywirdeb argraffu / ailadrodd | + / - 0.2mm |
| Trwch PCB | 0.2-2.0mm |
| Ffynhonnell aer | 4-6kg / cm2 |
| Cyflenwad pŵer | AC220V 50HZ |
| Dimensiwn | L 800 * W 700 * H 1700 (mm) |
| Maint pacio | 1050 * 900 * 1850 (mm) |
| N.W./G.W. | 230/280 Kg |
Manylion

Addasu a thrwsio PCB

Addasu safle stensil

Past solder wedi'i roi ar y stensil

Dechreuwch gludo gwaith

Gwirio'r sefyllfa pastio sodr
Ein Gwasanaeth
Gall gwybodaeth dda ar wahanol farchnad fodloni gofynion arbennig.
Gwneuthurwr 2.Real gyda'n ffatri ein hunain wedi'i leoli yn Huzhou, China.
Mae tîm technegol proffesiynol 3.Strong yn sicrhau eu bod yn cynhyrchu'r cynhyrchion o'r ansawdd uchaf.
Mae system rheoli costau arbennig yn sicrhau ei bod yn darparu'r pris mwyaf ffafriol.
Profiad o faes yr UDRh.

Q1:Beth yw eich telerau cyflenwi?
A: EXW, FOB, CIF, ac ati.
Q2:Sut alla i roi archeb?
A: Gallwch gysylltu ag unrhyw un o'n person gwerthu i gael archeb.
Rhowch fanylion eich gofynion mor eglur â phosibl.
Felly gallwn anfon y cynnig atoch ar y tro cyntaf.
Ar gyfer dylunio neu drafod ymhellach, mae'n well cysylltu â ni gydaSkype, TradeManger neu QQ neu WhatsApp neu ffyrdd eraill ar unwaith, rhag ofn y bydd unrhyw oedi.
Q3:Pryd sefydlodd eich ffatri?
A: Ers 2010.
Amdanom ni



Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu â ni i gael mwy o wybodaeth.
Tagiau poblogaidd: argraffydd sgrin past solder, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, cyfanwerth
Anfon ymchwiliad





