
Peiriant Ton Solder
Nodwedd
Dull Gwresogi: Gwynt Poeth
Dull oeri: Oeri ffan echelinol
Cyfeiriad Trosglwyddo: Chwith → Dde
Rheoli Tymheredd: PID + SSR
Rheoli Peiriant: Mitsubishi PLC + Sgrin Gyffwrdd
Capasiti tanc fflwcs: Uchafswm 5.2L
Dull Chwistrellu: Cam Modur + ST-6
Manyleb
| Enw Cynnyrch | Peiriant Ton Solder |
| Ton | Ton Dwbl |
| Capasiti tanc tun | 200KG |
| Cynhesu | 800mm (2 adran) |
| Uchder y Don | 12mm |
| Uchder Cludydd PCB | 750 ± 20mm |
| Parthau Cynhesu | Tymheredd yr ystafell-180 ℃ |
| Tymheredd solder | Tymheredd yr Ystafell-300 ℃ |
| Maint y peiriant | 1800 * 1200 * 1500mm |
| Maint pacio | 2600 * 1200 * 1600mm |
| Cyflymder trosglwyddo | 0-1.2m / mun |
| Ffynhonnell aer | 4-7KG / CM212.5L / Munud |
Rheoli ansawdd
Mae gennym QCperson yn aros ar y llinellau cynhyrchu i'r arolygiad.
Rhaid bod yr holl gynhyrchion wedi cael eu harchwilio cyn eu danfon. Rydym yn cynnal arolygiad mewnol ac arolygiad terfynol.
1. Gwiriwyd yr holl ddeunydd crai ar ôl iddo gyrraedd ein ffatri.
2. Gwiriwyd yr holl ddarnau a logo a'r holl fanylion yn ystod y cynhyrchiad.
3. Gwiriwyd yr holl fanylion pacio yn ystod y cynhyrchiad.
4. Gwiriwyd yr holl ansawdd cynhyrchu a phacio ar yr arolygiad terfynol ar ôl gorffen.
Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu â ni i gael mwy o wybodaeth.

Q1:Pryd alla i gael y dyfynbris?
A: Rydyn ni fel arfer yn dyfynnu o fewn 8 awr ar ôl i ni gael eich ymholiad.
Os ydych chi'n frys iawn i gael y pris, dywedwch wrthym fel y byddwn yn ystyried blaenoriaeth eich ymholiad.
Q2:Oes gennych chi drwydded allforio?
A: Ydw.
Q3: A gaf i ofyn am newid ffurf pecynnu a chludiant?
A: Oes, Gallwn newid ffurf y pecynnu a'r cludo yn ôl eich cais, ond mae'n rhaid i chi ysgwyddo eu costau eu hunain yr aethpwyd iddynt yn ystod y cyfnod hwn a'r ymlediadau.
Amdanom ni

Mae Zhejiang NeoDen Technology Co, Ltd wedi bod yn cynhyrchu ac yn allforio amryw beiriannau dewis a gosod bach er 2010. Gan fanteisio ar ein amp R&cyfoethog; D, cynhyrchiad wedi'i hyfforddi'n dda, mae NeoDen yn ennill enw da gan y cwsmeriaid ledled y byd. .
①Sefydlwyd yn 2010, 200+ o weithwyr, 8000+ Sq.m. ffatri
②Cynhyrchion NeoDen: Peiriant PNP cyfres glyfar, NeoDen K1830, NeoDen4, NeoDen3V, NeoDen7, NeoDen6, TM220A, TM240A, TM245P, popty ail-lenwi IN6, IN12, argraffydd past solder FP2636, PM3040


Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu â ni i gael mwy o wybodaeth.
Tagiau poblogaidd: peiriant tonnau solder, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, cyfanwerth
Anfon ymchwiliad
