
Peiriant Arolygu SPI
Manyleb
| Enw Cynnyrch | Peiriant Arolygu SPI NeoDen |
| Model | ND S1 |
| FOV | 48mm * 40mm (20 μm) |
| Amser prosesu fesul ffrâm | & lt; 0.7s |
| Uchder y prawf mwyaf | 400 μm |
| Cwmpas solder | 0.2mm × 0.2mm ~ 12mm × 12mm |
| Manylrwydd canfod uchder | 1 μm |
| Dro ar ôl tro (cyfaint, arwynebedd, uchder) | & lt; 1 μm |
| Meintiau allanol | L1090 * W1290 * H1534mm |
| Pwysau | 750KG |
System reoli
1) Gwesteiwr: PC rheoli diwydiant, Intel 6 craidd cpu, 16GDDR, 1T
2) Arddangoswr: Arddangosfa sgrin lydan 22 modfedd lcd
Pecynnu& Llongau
Pecynnu:
Un darn mewn un cas pren
Swm addas i achos pren allforio
ategolion pacio eraill yn rheolaidd
Mae pacio sy'n ofynnol gan gwsmeriaid ar gael
Llongau:mewn awyr, môr, neu fynegi
Amser dosbarthu:tua 15 ~ 30 diwrnod ar ôl cadarnhau manylion archeb a chynhyrchu.

Q1:Ydych chi'n darparu diweddariadau meddalwedd?
A: Cwsmeriaid sy'n prynu ein peiriant, gallwn gynnig meddalwedd uwchraddio am ddim i chi.
Q2:Dyma'r tro cyntaf i mi ddefnyddio'r peiriant hwn, a yw'n hawdd ei weithredu?
A: Mae gennym lawlyfr defnyddiwr Saesneg a fideo tywys i'ch dysgu sut i ddefnyddio'r peiriant.
Os oes gennych gwestiwn o hyd, cysylltwch â ni trwy wasanaeth ar-lein / skype / whatapp / phone / trademanager.
Q3:Beth am y warant?
A: Mae gennym ni 2 flynedd o warant ar gyfer NeoDen4, blwyddyn ar gyfer yr holl gymorth model ôl-werthu amser arall.
Amdanom ni



ZhejiangNeoDenTechnology Co., LTD.,a sefydlwyd yn 2010, gwneuthurwr proffesiynol isa sy'n arbenigo mewn SMTpick a pheiriant lle, popty ail-lenwi, peiriant argraffu stensil, llinell gynhyrchu UDRh a Chynhyrchion UDRh eraill. Mae gennym ein amp R&ein hunain; Enillodd tîm D a ffatri ein hunain, gan fanteisio ar ein amp [D GG] cyfoethog cyfoethog ein hunain, cynhyrchiad sydd wedi'i hyfforddi'n dda, enw da gan y cwsmeriaid ledled y byd.
Credwn fod pobl a phartneriaid gwych yn gwneud NeoDen yn gwmni gwych a bod ein hymrwymiad i Arloesi, Amrywiaeth a Chynaliadwyedd yn sicrhau bod awtomeiddio UDRh yn hygyrch i bob hobïwr ym mhobman.
Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu ag uf i gael mwy o wybodaeth.
Tagiau poblogaidd: peiriant archwilio spi, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, cyfanwerth
Anfon ymchwiliad
