
Archwiliad Gludo Solder SPI
Manyleb
| Enw Cynnyrch | Peiriant archwilio past solder NeoDen SPI |
| Model | ND S1 |
| FOV | 48mm * 40mm (20 μm) |
| Amser prosesu fesul ffrâm | & lt; 0.7s |
| Uchder y prawf mwyaf | 400 μm |
| Cwmpas solder | 0.2mm × 0.2mm ~ 12mm × 12mm |
| Manylrwydd canfod uchder | 1 μm |
| Dro ar ôl tro (cyfaint, arwynebedd, uchder) | & lt; 1 μm |
| Meintiau allanol | L1090 * W1290 * H1534mm |
| Pwysau | 750KG |
System Meddalwedd
System weithredu: Windows 7 Ultimate 64bit
1) System idetification:
Nodwedd: Camera raster 3D (dwbl yn ddewisol)
Rhyngwyneb gweithredu: Rhaglennu graffigol, hawdd ei weithredu, system Tsieineaidd a Saesneg yn newid
Rhyngwyneb: Delwedd truecolor 2D A a 3D
MARC: Yn gallu dewis 2 bwynt marc comom
2) Rhaglen:Cefnogi gerber, mewnbwn CAD, all-lein a rhaglen â llaw
3) SPC
SPC All-lein: Cefnogaeth
Adroddiad SPC: Adroddiad Unrhyw Amser
Rheoli Graffig: Cyfaint, arwynebedd, uchder, gwrthbwyso
Cynnwys allforio: Excel, delwedd (jpg, bmp)

Q1:Dyma'r tro cyntaf i mi ddefnyddio'r peiriant hwn, a yw'n hawdd ei weithredu?
A: Mae gennym lawlyfr defnyddiwr Saesneg a fideo tywys i'ch dysgu sut i ddefnyddio'r peiriant.
Os oes gennych gwestiwn o hyd, cysylltwch â ni trwy wasanaeth ar-lein / skype / whatapp / phone / trademanager.
Q2:Pa gynhyrchion rydych chi'n eu gwerthu?
A: Mae ein cwmni'n delio â'r cynhyrchion canlynol:
Offer UDRh
Ategolion UDRh: Bwydwyr, Rhannau Bwydo
SMTnozzles, peiriant glanhau ffroenell, hidlydd ffroenell
Q3:A yw'n anodd defnyddio'r peiriannau hyn?
A: Na, ddim yn anodd o gwbl.
Ar gyfer ein cleientiaid blaenorol, mae 2 ddiwrnod ar y mwyaf yn ddigon i ddysgu gweithredu'r peiriannau.
Amdanom ni



Technoleg Zhejiang NeoDen Technology Co, Ltd.wedi bod yn cynhyrchu ac yn allforio amryw beiriannau dewis a gosod bach ers 2010. Gan fanteisio ar ein amp R: GG] cyfoethog; D, cynhyrchiad wedi'i hyfforddi'n dda, mae NeoDen yn ennill enw da gan y cwsmeriaid ledled y byd.
Yn y degawd hwn, fe wnaethom ddatblygu NeoDen4, NeoDen IN6, NeoDen K1830, NeoDen FP2636 a chynhyrchion UDRh eraill yn annibynnol, a werthodd yn dda ledled y byd. Hyd yn hyn, rydym wedi gwerthu mwy na 10,000pcsmachines a'u hallforio i dros 130 o wledydd ledled y byd, gan sefydlu enw da yn y farchnad. Yn ein Ecosystem fyd-eang, rydym yn cydweithredu â'n partner gorau i ddarparu gwasanaeth gwerthu mwy cau, cefnogaeth dechnegol broffesiynol ac effeithlon uchel.
Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu ag uf i gael mwy o wybodaeth.
Tagiau poblogaidd: archwiliad past solder spi, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, cyfanwerth
Anfon ymchwiliad
