Llwythwr PCB Gwactod
Disgrifiad
Nodweddion
Llwythwr PCB Gwactod Ar gael gyda chysylltiad â llinell cynyrchiadau smt ac ai, amlygiad pcb heb ddwylo, gwell amddiffyniad i'r PCB, fframio symudiadau rheoli awtomataidd sengl. manwl uchel, cyfrif awtomataidd (customizable, swyddogaeth havethis panel rheoli cyffwrdd), swyddogaeth larwm bai, sy'n ofynnol ar gyfer ystod lawn o offer awtomeiddio
Manyleb
| Enw Cynnyrch | Llwythwr PCB Gwactod |
| Model | BLF-330 |
| Maint PCB (L * W) | 50*50-460*330 |
| Maint cylchgrawn (L * W * H) | 460*400*563 |
| Amser llwytho | Tua.6 eiliad |
| Cylchgrawn yn newid dros amser | Tua.25 eiliad |
| Ffynhonnell pŵer& defnydd | 100-230VAC (wedi'i addasu), 1ph, uchafswm o 300VA |
| Pwysedd aer& defnydd | 4-6bar, mwyafswm 10L / mun |
| Trwch PCB (mm) | Munud 0.4mm |
| Uchder cludo (mm) | 900 ± 30 (neu wedi'i addasu) |
| Dimensiwn (L * W * H) | 1670mm * 850mm * 1250mm |
| Pwysau (kg) | 185kg |
Rhybuddion
1. Cynnal a chadw ac ad-dalu, cyfeiriwch at eich dosbarthwr neu berson gwasanaeth proffesiynol.
2. Defnyddiwch y canllawiau diogelwch canlynol i helpu i sicrhau eich diogelwch personol a helpu'ch llwythwr a'ch amgylchedd gwaith rhag difrod posibl.
3. Ni ddylai gweithredu'r llawdriniaeth fod yn unrhyw ran o'r corff (pen, dwylo, ac ati) o dan ystod cynnig cydrannau'r ymgyrch, efallai eich bod chi'n symud rhannau ac anaf yn cael ei daro.
4. Offer difa chwilod, peidiwch â newid ger y panel gweithredwyr neu digwyddodd rhywfaint o stop brys i'r annormaledd pan fydd offer yn cau, lleihau'r golled a'r anaf.
Os oes angen, mae croeso i chi barhaugweithredwch ni am ragor o wybodaeth.

Cynhyrchion cysylltiedig
![]() | ![]() | ![]() | ![]() |
| Argraffydd past solder lled-auto | Peiriant UDRh NeoDen4 | Peiriant dewis a gosod UDRh K1830 | Ffwrn ail-lenwi NeoDen IN12 |
Q1:Ydych chi'n darparu diweddariadau meddalwedd?
A: Cwsmeriaid sy'n prynu ein peiriant, gallwn gynnig meddalwedd uwchraddio am ddim i chi.
Q2:Dyma'r tro cyntaf i mi ddefnyddio'r math hwn o beiriant, a yw'n hawdd ei weithredu?
A: Ydw. Mae yna fideo llawlyfr a fideo canllaw sy'n dangos i chi sut i ddefnyddio peiriant.
Os oes unrhyw amheuaeth yn y broses o weithredu'r peiriant, mae croeso i chi gysylltu â ni.
Rydym hefyd yn darparu gwasanaeth dramor ar y safle.
Q3:MOQ?
Mae croeso hefyd i beiriant set A: 1, trefn gymysg.
Amdanom ni



Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu â ni i gael mwy o wybodaeth.
Tagiau poblogaidd: llwythwr pcb gwactod, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, cyfanwerth
Anfon ymchwiliad





