
Peiriant Sodro Ton yn Awtomatig
Nodwedd
Dull Gwresogi: Gwynt Poeth
Dull oeri: Oeri ffan echelinol
Cyfeiriad Trosglwyddo: Chwith → Dde
Rheoli Tymheredd: PID + SSR
Rheoli Peiriant: Mitsubishi PLC + Sgrin Gyffwrdd
Capasiti tanc fflwcs: Uchafswm 5.2L
Dull Chwistrellu: Cam Modur + ST-6
Manyleb
| Enw Cynnyrch | Peiriant Sodro Ton yn Awtomatig |
| Ton | Ton Dwbl |
| Capasiti tanc tun | 200KG |
| Cynhesu | 800mm (2 adran) |
| Uchder y Don | 12mm |
| Uchder Cludydd PCB | 750 ± 20mm |
| Parthau Cynhesu | Tymheredd yr ystafell-180 ℃ |
| Tymheredd solder | Tymheredd yr Ystafell-300 ℃ |
| Maint y peiriant | 1800 * 1200 * 1500mm |
| Maint pacio | 2600 * 1200 * 1600mm |
| Cyflymder trosglwyddo | 0-1.2m / mun |
| Ffynhonnell aer | 4-7KG / CM212.5L / Munud |
Ein Gwasanaeth
Rydym mewn sefyllfa dda nid yn unig i gyflenwi peiriant pnp o ansawdd uchel i chi, ond hefyd y gwasanaeth ôl-werthu rhagorol.
Bydd peirianwyr sydd wedi'u hyfforddi'n dda yn cynnig unrhyw gymorth technegol i chi.
Gall 10 peiriannydd tîm gwasanaeth ôl-werthu pwerus ymateb i ymholiadau ac ymholiadau cwsmeriaid o fewn 8 awr.
Gellir cynnig atebion proffesiynol o fewn 24 awr yn ystod y diwrnod gwaith a'r gwyliau.
Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu â ni i gael mwy o wybodaeth.

Q1:Beth yw eich tem o'r cyflwyniad?
A: Ein term dosbarthu cyffredin yw FOB Shanghai. Rydym hefyd yn derbyn EXW, CFR, CIF, DDP, DDU ac ati.
Byddwn yn cynnig y taliadau cludo i chi a gallwch ddewis yr un sydd fwyaf cyfleus ac effeithiol i chi.
Q2: Pryd alla i gael y dyfynbris?
A: Rydyn ni fel arfer yn dyfynnu o fewn8oriau ar ôl i ni gael eich ymholiad.
Os ydych chi'n frys iawn i gael y pris, dywedwch wrthym fel y byddwn yn ystyried blaenoriaeth eich ymholiad.
Q3: Caniateir ffatri wylio ai peidio?
A: Ydym, rydym yn croesawu cwsmeriaid sy'n ymweld â'n ffatri. Mae ein ffatri wedi'i lleoliHuzhoucity, Zhejiangprovince, tir mawr Tsieina.
Amdanom ni



Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu â ni i gael mwy o wybodaeth.
Tagiau poblogaidd: peiriant sodro tonnau yn awtomatig, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, cyfanwerth
Anfon ymchwiliad
