
Llwythwr UDRh Awtomatig BLF-330B
Disgrifiad
Nodweddion
1. System reoli PLC, synhwyrydd ffotodrydanol perfformiad uchel, modur.
2. Gweithrediad panel rheoli dynoliaeth (panel sgrin gyffwrdd customizable).
3. Gellir addasu pellter dau fagin. (10,20,30,40mm)
4. O'r cyfeiriad chwith i'r dde (gellir ei addasu o'r dde i'r cyfeiriad chwith).
5. Allfa safonol, cysylltu'n hawdd ag offer arall.
Manyleb
| Enw Cynnyrch | Llwythwr UDRh Awtomatig BLF-330B |
| Model | BLF-330B |
| Maint PCB (L * W) | 50 * 50-460 * 330mm |
| Maint cylchgrawn (L * W * H) | 460*400*563 |
| Amser llwytho | Tua.6 eiliad |
| Cylchgrawn yn newid dros amser | Tua.25 eiliad |
| Ffynhonnell pŵer& defnydd | 100-230VAC (wedi'i addasu), 1ph, uchafswm o 300VA |
| Pwysedd aer& defnydd | 4-6 bar, uchafswm o 10L / mun |
| Trwch PCB (mm) | Munud 0.4mm |
| Uchder cludo (mm) | 900 ± 30 (neu wedi'i addasu) |
| Dimensiwn (L * W * H) | 1670mm * 850mm * 1250mm |
| Pwysau (kg) | 185kg |
Ein Gwasanaeth
1. Gall gwybodaeth dda ar wahanol farchnad fodloni gofynion arbennig.
2. Gwneuthurwr go iawn gyda'n ffatri ein hunain wedi'i leoli yn Huzhou, China.
3. Mae tîm technegol proffesiynol cryf yn sicrhau eu bod yn cynhyrchu'r cynhyrchion o'r ansawdd uchaf.
4. Mae system rheoli costau arbennig yn sicrhau ei bod yn darparu'r pris mwyaf ffafriol.
Profiad o faes yr UDRh.
Os oes angen, mae croeso i chi barhaugweithredwch ni am ragor o wybodaeth.

Q1:Beth' s eich gwasanaeth ôl-werthu?
A: Ein cyfnod gwarant ansawdd yw blwyddyn.
Bydd unrhyw broblem ansawdd yn cael ei datrys i foddhad cwsmeriaid.
Q2: Beth am yr amser arweiniol ar gyfer cynhyrchu màs?
A: 15-30 diwrnod gwaith ar gyfer cynhyrchu màs.
Mae'n dibynnu ar eich maint, a byddwn yn ceisio ein gorau i ddiwallu'ch anghenion.
Q3: Sawl metr sgwâr o'ch ffatri?
A: Mwy nag 8,000 metr sgwâr.
Amdanom ni

Technoleg Zhejiang NeoDen Technology Co, Ltd.wedi bod yn cynhyrchu ac yn allforio amryw beiriannau dewis a gosod bach ers 2010. Gan fanteisio ar ein amp R: GG] cyfoethog; D, cynhyrchiad wedi'i hyfforddi'n dda, mae NeoDen yn ennill enw da gan y cwsmeriaid ledled y byd.
Yn ein Ecosystem fyd-eang, rydym yn cydweithredu â'n partneriaid gorau i ddarparu gwasanaeth gwerthu mwy cau, cefnogaeth dechnegol broffesiynol ac effeithlon uchel.
Credwn fod pobl a phartneriaid gwych yn gwneud NeoDen yn gwmni gwych a bod ein hymrwymiad i Arloesi, Amrywiaeth a Chynaliadwyedd yn sicrhau bod awtomeiddio UDRh yn hygyrch i bob hobïwr ym mhobman.


Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu â ni i gael mwy o wybodaeth.
Tagiau poblogaidd: Llwythwr UDRh Awtomatig BLF-330B, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, cyfanwerthol
Anfon ymchwiliad
