
Dadlwythwr PCB UDRh ULF 330B
Disgrifiad
Nodweddion
1-Dyluniad solet a sefydlog.
2-System reoli PLC.
3-Dewisiadau switsh pilen LED cyffyrddiad ysgafn neu banel rheoli sgrin gyffwrdd ar gael.
4-Clampiau niwmatig uchaf a gwaelod i ddiogelu rac cylchgrawn.
5-Pwysau wedi'u rheoli ar wthwyr i atal difrod i'r bwrdd.
6-Dangos cod gwall hunanddiagnostig.
7-SEMA yn gydnaws.
Manyleb
| Enw Cynnyrch | dadlwythwr PCB UDRh |
| Model | ULF{0}}A ULF-330B |
| Maint PCB (L * W) | 50*50mm-460*330mm |
| Maint cylchgrawn (L*W*H) | 460*400*563mm |
| Amser llwytho | Tua.6 eiliad |
| Newid cylchgrawn dros amser | Tua.25 eiliad |
| Ffynhonnell pŵer a defnydd | 100-230VAC(wedi'i addasu), 1ph, 300VA ar y mwyaf |
| Pwysedd aer a defnydd | 4-6bar, 10L/munud ar y mwyaf |
| Trwch PCB | Isafswm 0.4mm |
| Uchder trafnidiaeth | 900 ± 20mm (neu wedi'i addasu) |
| Dimensiwn (L*W*H) | 1900*850*1250mm |
| Pwysau | 205kg |
Os oes angen, mae croeso i chi barhaugweithredwch ni am ragor o wybodaeth.

Q1: Dyma'r tro cyntaf i mi ddefnyddio'r math hwn o beiriant, a yw'n hawdd ei weithredu?
A: Mae gennym ni llawlyfr defnyddiwr Saesneg a fideo canllaw i'ch dysgu sut i ddefnyddio'r peiriant.
Os oes gennych gwestiwn o hyd, mae pls yn cysylltu â ni trwy wasanaeth ar-lein e-bost / skype / whatapp / ffôn / trademanager.
Q2: Sut ydw i'n talu?
A: Fy ffrind, mae yna lawer o ffyrdd.
T / T (mae'n well gennym yr un hon), Western Union, PayPal, dewiswch eich hoff un.
Q3:A yw'n anodd defnyddio'r peiriannau hyn?
A: Na, ddim yn anodd o gwbl. I'n cleientiaid blaenorol, mae 2 ddiwrnod ar y mwyaf yn ddigon i ddysgu sut i weithredu'r peiriannau.
Amdanom ni




Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu â ni am ragor o wybodaeth.
Tagiau poblogaidd: ULF 330B UDRh PCB Unloader, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, cyfanwerthu
Anfon ymchwiliad
