Gwresogydd Ffwrn Reflow

Disgrifiad
1. Dyluniad amddiffyn inswleiddio gwres, gellir rheoli tymheredd y casin yn effeithiol.
2. deallus, mae'r arfer datblygu system rheoli deallus, hawdd i'w defnyddio a phwerus.
3. Gellir storio 40 o ffeiliau gweithio i'w llwytho'n hawdd yn ystod y broses weithio.
Manyleb
| Enw Cynnyrch | Gwresogydd popty reflow NeoDen IN12 |
| Model | NeoDen IN12 |
| Maint Parth Gwresogi | Uchaf6 / Down6 |
| Fan Oeri | Uchaf4 |
| Cyflymder Cludo | 50-600 mm/munud |
| Amrediad Tymheredd | -300 gradd tymheredd yr ystafell |
| Cywirdeb Tymheredd | 1 gradd |
| Gwyriad Tymheredd PCB | ±2 gradd |
| Uchder sodro uchaf (mm) | 35mm (gan gynnwys trwch PCB) |
| Lled Sodro Uchaf (Lled PCB) | 350mm |
| Hyd Siambr Proses | 1354mm |
| Cyflenwad Trydan | AC 220v/cyfnod sengl |
| Maint Peiriant | L2300mm × W650mm × H1280mm |
| Amser Cynhesu | 30 mun |
| Pwysau Net | 300Kgs |
Nodweddion

12 Parth Gwresogi
Tymheredd unffurf
Cywirdeb rheoli tymheredd uchel

Parth oeri
Dyluniad aer cylchredeg annibynnol
Ynysu dylanwad yr amgylchedd allanol

Arbed ynni ac Eco-gyfeillgar
System hidlo mwg weldio
gofynion pŵer a chyflenwad isel

Panel gweithredu
Dyluniad sgrin gudd
Yn gyfleus ar gyfer cludiant

System reoli ddeallus
System reoli ddeallus wedi'i datblygu'n arbennig
Gellir arddangos cromlin tymheredd

Ymddangosiad cain
Yn unol ag amgylchedd defnydd pen uchel
Ysgafn, miniaturization, proffesiynol

Cyflenwad Pŵer
Cysylltiad Cysylltiad pŵer IN12 yw un cam 220V, cysylltwch ag ef yn erbyn sefyllfa wirioneddol defnyddwyr lleol.
Cysylltiad fel y llun isod: Agorwch gornel dde gwaelod y coveron, mae L yn sefyll am y wifren fyw, mae Nstands ar gyfer y wifren sero, ac yn sefyll ar gyfer y wifren ddaear, yn cysylltu â'r cyflenwad pŵer 220V.
Yn ôl y gofynion gwifrau, dylai'r L gael ei gysylltu ag un wifren fyw, a dylai'r N gael ei gysylltu ag un wifren sero; dylai'r E gael ei gysylltu ag un wifren ddaear yn iawn.
Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu â ni am ragor o wybodaeth.

Q1:Sawl metr sgwâr o'ch ffatri?
A: Mwy nag 8,000 metr sgwâr.
Q2:A allwn ymweld â'ch ffatri cyn gosod yr archeb?
A: Ydw, croeso mawr y mae'n rhaid ei fod yn braf sefydlu perthynas dda ar gyfer busnes.
Q3:Beth yw eich mantais o gymharu â'ch cystadleuwyr?
A: (1). Gwneuthurwr Cymwys
(2). Rheoli Ansawdd Dibynadwy
(3). Pris Cystadleuol
(4). Gweithio Effeithlonrwydd Uchel (24*7 awr)
(5). Gwasanaeth Un Stop
Amdanom ni

Mae Zhejiang NeoDen Technology Co, Ltd.wedi bod yn gweithgynhyrchu ac allforio amrywiol beiriannau dewis a gosod bach ers 2010. Gan fanteisio ar ein hymchwil a datblygu profiadol cyfoethog ein hunain, cynhyrchu sydd wedi'i hyfforddi'n dda, mae NeoDen yn ennill enw da iawn gan y cwsmeriaid byd-eang.
Gyda phresenoldeb byd-eang mewn dros 130 o wledydd, mae perfformiad rhagorol, cywirdeb uchel a dibynadwyedd peiriannau PNP NeoDen yn eu gwneud yn berffaith ar gyfer ymchwil a datblygu, prototeipio proffesiynol a chynhyrchu swp bach i ganolig. Rydym yn darparu datrysiad proffesiynol o offer UDRh un stop.


Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu â ni am ragor o wybodaeth.
Tagiau poblogaidd: gwresogydd popty reflow, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, cyfanwerthu
Anfon ymchwiliad



