Aillif SMT
NeoDen IN12Aillif SMT

disgrifiad
1. Modur gyriant wedi'i ddatblygu'n bersonol yn seiliedig ar nodweddion gwregys mesh B er mwyn sicrhau cyflymder unffurf a bywyd hir.
2. Addasu cyflymder y gwynt ym mhob parth gwresogi a pharth oeri, gan ymdopi'n hawdd â cheisiadau weldio amrywiol.
3. Mae'r gorchudd tymheredd uchaf yn gyfyngedig yn awtomatig ar ôl ei agor, gan sicrhau diogelwch personol y gweithredwyr yn effeithiol.
manyleb
| Enw'r cynnyrch | NeoDen IN12 yn ail-lifo SMT |
| model | NeoDen IN12 |
| Maint y Parth Gwresogi | Uchaf6 / Down6 |
| Ffan Oeri | Uchaf4 |
| Cyflymder Trawsgludwr | 50 o 600 mm/min |
| Ystod Tymheredd | Tymheredd ystafell 300°C |
| Cywirdeb Tymheredd | 1°C |
| Gwyriad Tymheredd PCB | ±2°C |
| Uchafswm uchder sodo(mm) | 35mm (yn cynnwys trwch PCB) |
| Max Soldering Lled (Lled PCB) | 350mm |
| Siambr y Broses Hyd | 1354mm |
| Cyflenwad Trydan | AC 220v/un cyfnod |
| Maint y Peiriant | L2300mm×W650mm×H1280mm |
| Amser Gwresogi | 30 munud |
| Pwysau Net | 300Kgs |
nodweddion

12 parth gwresogi
Tymheredd unffurf
Cywirdeb rheoli tymheredd uchel

Parth oeri
Dylunio aer cylchredeg annibynnol
Ynysu dylanwad yr amgylchedd allanol

Arbed ynni ac Ecogyfeillgar
System hidlo mwg weldio
gofynion pŵer a chyflenwad isel

Panel gweithredu
Dylunio sgrin gudd
Yn gyfleus i'w gludo

System rheoli deallus
System rheoli deallus wedi'i datblygu'n bersonol
Gellir arddangos cromlin tymheredd

Ymddangosiad cain
Yn unol â'r amgylchedd defnydd pen uchel
Goleuni, miniaturization, proffesiynol
Ein Gwasanaeth
1. Mwy o wasanaeth proffesiynol ym maes peiriannau PNP
2. Gallu gweithgynhyrchu gwell
3. Term talu amrywiol i ddewis: T/T, Undeb y Gorllewin, L/C, PayPal
4. Ansawdd uchel/Deunydd diogel/Pris cystadleuol
5. Archeb fach ar gael
6. Ymateb cyflym
7. Trafnidiaeth fwy diogel a chyflym
Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu â ni i gael rhagor o wybodaeth.

C1:Beth am yr amser arweiniol ar gyfer cynhyrchu torfol?
A: Yn onest, mae'n dibynnu ar faint y drefn a'r tymor rydych chi'n gosod y gorchymyn.
Alway 15-30 diwrnod yn seiliedig ar drefn gyffredinol.
C2:Sut mae eich ansawdd yn gwarantu?
A: Mae gennym warant ansawdd o 100% i gwsmeriaid. Byddwn yn gyfrifol am unrhyw broblem ansawdd.
C3:Caniateir ffatri visting ai peidio?
A: Ydyn, rydym yn croesawu cwsmeriaid sy'n ymweld â'n ffatri. Mae ein ffatri wedi'i lleoli yn ninas Huzhou, talaith Zhejiang, tir mawr Tsieina.
Amdanom ni

Zhejiang NeoDen Technology Co., LTD.,a sefydlwyd yn 2010, yn wneuthurwr proffesiynol sydd wedi'i arbenigo mewn peiriant dewis a lle SMT, ffwrn ail-lif, peiriant argraffu stensil, llinell gynhyrchu SMT a Chynhyrchion SMT eraill. Mae gennym ein tîm ymchwil a datblygu ein hunain a'n ffatri ein hunain, gan fanteisio ar ein gwaith ymchwil a datblygu profiadol cyfoethog ein hunain, cynhyrchu wedi'i hyfforddi'n dda, wedi ennill enw da gan y cwsmeriaid ledled y byd.
Yn ystod y degawd hwn, datblygwyd NeoDen4, NeoDen IN6, NeoDen K1830, NeoDen FP2636 a chynhyrchion SMT eraill yn annibynnol, a werthwyd yn dda ledled y byd. Hyd yn hyn, yr ydym wedi gwerthu mwy na 10,000 o beiriannaupcs ac wedi'u hallforio i dros 130 o wledydd ledled y byd, gan sefydlu enw da yn y farchnad. Yn ein Ecosystem fyd-eang, rydym yn cydweithio â'n partner gorau i ddarparu gwasanaeth gwerthu mwy clos, cymorth technegol proffesiynol ac effeithlon uchel.
(1) Fe'i sefydlwyd yn 2010, 200+ o weithwyr, 8000+ Sq.m. ffatri
(2) Cwsmeriaid llwyddiannus 10000+ ledled y byd
(3) 30+ Asiantwyr Byd-eang a gwmpesir yn Asia, Ewrop, America, Oceania ac Affrica


Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu â ni i gael rhagor o wybodaeth.
Tagiau poblogaidd: ail-lif smt, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, cyfanwerthu
Anfon ymchwiliad




