Reflow Oven PCB
PCB Ffwrn Reflow NeoDen

Nodwedd
1. Mae'r thermostat mewnol wedi'i wneud o ddur gwrthstaen, sy'n gyfeillgar i'r amgylchedd ac nad oes ganddo arogl rhyfedd. Mae'r ochr fewnol sydd wedi'i gorchuddio â chottonto inswleiddio i bob pwrpas yn atal colli gwres.
2. Mae dyluniad sgrin gudd yn gyfleus ar gyfer cludo, yn hawdd ei ddefnyddio.
3. Mae'r system reoli yn mabwysiadu sglodion wedi'u mewnforio, ac mae'r cywirdeb rheoli tymheredd yn cyrraedd ± 0.5%.
4. Cyflymder gwynt addasadwy ym mhob parth gwresogi ac oerydd, gan ymdopi'n hawdd â cheisiadau weldio amrywiol.
Manyleb
| Enw Cynnyrch | NeoDen IN12 Reflow Oven PCB |
| Model | NeoDen IN12 |
| Nifer y Parth Gwresogi | Uchaf6 / Down6 |
| Fan Oeri | Uchaf4 |
| Cyflymder Cludydd | 50 ~ 600 mm / mun |
| Ystod Tymheredd | Tymheredd yr ystafell ~ 300 ℃ |
| Cywirdeb Tymheredd | 1℃ |
| Gwyriad Tymheredd PCB | ±2℃ |
| Uchder sodro uchaf (mm) | 35mm (yn cynnwys trwch PCB) |
| Lled MaxSoldering (Lled PCB) | 350mm |
| Siambr Proses Hyd | 1354mm |
| Cyflenwad Trydan | AC 220v / cam sengl |
| Maint Peiriant | L2300mm × W650mm × H1280mm |
| Amser Cynhesu | 30 mun |
| Pwysau Net | 300Kgs |
Nodweddion

12 parth gwresogi
Tymheredd unffurf
Cywirdeb rheoli tymheredd uchel

Parth oeri
Dyluniad aer sy'n cylchredeg yn annibynnol
Yn ynysu dylanwad yr amgylchedd allanol

Arbed ynni& Eco-gyfeillgar
System hidlo mwg weldio
gofynion pŵer a chyflenwad isel

Panel gweithredu
Dyluniad sgrin gudd
Yn gyfleus ar gyfer cludo

System reoli ddeallus
Datblygodd Custom system reoli ddeallus
Gall cromlin tymheredd gael ei chwarae â gwely

Ymddangosiad cain
Yn unol ag amgylchedd defnydd pen uchel
Pwysau ysgafn, miniaturization, proffesiynol
Ein Gwasanaeth
1. Mwy o wasanaeth proffesiynol ym maes peiriant PNP.
2. Gwell gallu cynhyrchu.
3. Amryw dymor talu i'w ddewis: T / T, Western Union, L / C, Paypal.
4. Deunydd diogel / Deunyddiol o ansawdd uchel / Pris cystadleuol.
5. Archeb fach ar gael.
6. Ymateb yn gyflym.
7. Cludiant mwy diogel a chyflym.
Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu â ni i gael mwy o wybodaeth.

Q1:Dyma'r tro cyntaf i mi ddefnyddio'r peiriant hwn, a yw'n hawdd ei weithredu?
A: Mae gennym lawlyfr defnyddiwr Saesneg a fideo tywys i'ch dysgu sut i ddefnyddio'r peiriant.
Os oes gennych gwestiwn o hyd, cysylltwch â ni trwy wasanaeth ar-lein / skype / whatapp / ffôn / trademanager ar-lein.
Q2:Pa gynhyrchion rydych chi'n eu gwerthu?
A: Mae ein cwmni'n delio â'r cynhyrchion canlynol:
Offer UDRh
Ategolion UDRh: Bwydwyr, Rhannau Bwydo
SMTnozzles, peiriant glanhau ffroenell, hidlydd ffroenell.
Q3: A allaf ymweld â'ch ffatri?
A: Ar bob cyfrif, rydym yn croesawu’n gynnes eich dyfodiad, Cyn i chi adael eich gwlad, rhowch wybod i ni.
Byddwn yn dangos y ffordd i chi ac yn trefnu amser i'ch codi os yn bosibl.
Amdanom ni

Mae Zhejiang NeoDen Technology Co, Ltd wedi bod yn cynhyrchu ac yn allforio amryw beiriannau dewis a gosod bach er 2010. Gan fanteisio ar ein amp R&cyfoethog; D, cynhyrchiad wedi'i hyfforddi'n dda, mae NeoDen yn ennill enw da gan y cwsmeriaid ledled y byd. .
Gyda phresenoldeb byd-eang mewn dros 130 o wledydd, mae perfformiad rhagorol, cywirdeb uchel a dibynadwyedd peiriannau PNP NeoDen yn eu gwneud yn berffaith ar gyfer R& D, prototeipio proffesiynol a chynhyrchu swp bach i ganolig. Rydym yn darparu datrysiad proffesiynol o offer UDRh un stop.


Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu â ni i gael mwy o wybodaeth.
Tagiau poblogaidd: pcb popty reflow, China, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, cyfanwerth
Anfon ymchwiliad




