Sodro Ffwrn Reflow
NeoDen IN12Sodro Ffwrn Reflow
Nodwedd
1. Rheolaeth glyfar gyda synhwyrydd tymheredd sensitifrwydd uchel, gellir sefydlogi'r tymheredd yn effeithiol.
2. Gellir arddangos cromlin tymheredd sodro PCB yn seiliedig ar fesur amser real.
3. ysgafn, miniaturization, dylunio diwydiannol proffesiynol, safle cais hyblyg, yn fwy hawdd ei ddefnyddio.
4. Gall y sprocket rhwyll a wneir o dechnoleg proffil manwl uchel a'r strwythur cynnal unigryw leihau dirgryniad y PCB yn y parthau ail-lif yn effeithiol, ac ymdopi'n hawdd â weldio cydrannau maint bach fel 0201 a sglodion cymhleth megis BGA / QFP/QFN.
Manyleb
| Enw cynnyrch | NeoDen IN12 Reflow Popty Sodro |
| Model | NeoDen IN12 |
| Maint Parth Gwresogi | Uchaf6 / Down6 |
| Fan Oeri | Uchaf4 |
| Cyflymder Cludo | 50-600 mm/munud |
| Amrediad Tymheredd | -300 gradd tymheredd ystafell |
| Cywirdeb Tymheredd | 1 gradd |
| Gwyriad Tymheredd PCB | ±2 gradd |
| Uchder sodro uchaf (mm) | 35mm (gan gynnwys trwch PCB) |
| Lled Sodro Uchaf (Lled PCB) | 350mm |
| Hyd Siambr Proses | 1354mm |
| Cyflenwad Trydan | AC 220v/cyfnod sengl |
| Maint Peiriant | L2300mm × W650mm × H1280mm |
| Amser Cynhesu | 30 mun |
| Pwysau Net | 300Kgs |
Nodweddion

12 parth gwresogi
Tymheredd unffurf
Cywirdeb rheoli tymheredd uchel

Parth oeri
Dyluniad aer cylchredeg annibynnol
Ynysu dylanwad yr amgylchedd allanol

Arbed ynni ac Eco-gyfeillgar
System hidlo mwg weldio
gofynion pŵer a chyflenwad isel

Panel gweithredu
Dyluniad sgrin gudd
Yn gyfleus ar gyfer cludiant

System reoli ddeallus
System reoli ddeallus a ddatblygwyd yn arbennig
Gellir arddangos cromlin tymheredd

Ymddangosiad cain
Yn unol ag amgylchedd defnydd pen uchel
Ysgafn, miniaturization, proffesiynol
Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu â ni am ragor o wybodaeth.
Darparu llinell gynhyrchu cynulliad UDRh un-stop

FAQ
Q1:Ydych chi'n darparu diweddariadau meddalwedd?
A: Cwsmeriaid sy'n prynu ein peiriant, gallwn gynnig meddalwedd uwchraddio am ddim i chi.
Q2:Sut alla i brynu peiriant gennych chi?
A: (1) Ymgynghorwch â ni ar-lein neu drwy e-bost.
(2) Negodi a chadarnhau'r pris terfynol, cludo, dull talu a thelerau eraill.
(3) Anfonwch yr anfoneb perfroma atoch a chadarnhewch eich archeb.
(4) Gwnewch y taliad yn ôl y dull a roddir ar y profforma nvoice.
(5) Rydym yn paratoi eich archeb o ran yr anfoneb profforma ar ôl cadarnhau eich taliad llawn. A gwiriad ansawdd 100% cyn ei anfon.
(6) Anfonwch eich archeb trwy fynegiant neu mewn awyren neu ar y môr.
Amdanom ni
ffatri



Mae Zhejiang NeoDen Technology Co, Ltd wedi bod yn cynhyrchu ac yn allforio amrywiol beiriannau dewis a gosod bach ers 2010. Gan fanteisio ar ein hymchwil a datblygu profiadol cyfoethog ein hunain, cynhyrchu sydd wedi'i hyfforddi'n dda, mae NeoDen yn ennill enw da iawn gan y cwsmeriaid byd-eang.
Gyda phresenoldeb byd-eang mewn dros 130 o wledydd, mae perfformiad rhagorol, cywirdeb uchel a dibynadwyedd peiriannau PNP NeoDen yn eu gwneud yn berffaith ar gyfer ymchwil a datblygu, prototeipio proffesiynol a chynhyrchu swp bach i ganolig. Rydym yn darparu datrysiad proffesiynol o offer UDRh un stop.
arddangosfa






ardystiad

Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu â ni am ragor o wybodaeth.
Tagiau poblogaidd: sodro popty reflow, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, cyfanwerthu
Anfon ymchwiliad






