
Peiriant Gorsaf Ailweithio
Peiriant Gorsaf Ailweithio
Manyleb
| Enw'r Cynnyrch | Peiriant Gorsaf Ailweithio |
| Fodelith | Nd 772r |
| Cyflenwad pŵer | AC220V ± 10% 50\/60Hz |
| Maint PCB | 412*370mm (mwyafswm); 6*6mm (min) |
| Maint sglodion bga | 60*60mm (mwyafswm); 2*2mm (min) |
| Maint gwresogydd IR | 285*375mm |
| Synhwyrydd tymheredd | 1 pcs |
| Cywirdeb alinio | ± 0. 02mm |
| Nifysion | L685*w633*h850mm |
| Mhwysedd | 76kg |
Manylion
Pwer: 5.65kW (Max), Gwresogydd Uchaf (1.45kW), Gwresogydd Gwaelod (1.2kW), IR Preheatre (2.7KW), Arall (0. 3KW)
Dull gweithredu: Sgrin gyffwrdd 7 "HD
System Reoli: System Rheoli Gwresogi Ymreolaethol V2 (Hawlfraint Meddalwedd)
System Arddangos: Arddangosfa Ddiwydiannol SD 15 "(sgrin flaen 720p)
System Alinio: System Delweddu Digidol 2 Miliwn Pixel SD, Chwyddo Optegol Awtomatig Gyda Laser: Dangosydd Dot Coch
Arsugniad gwactod: awtomatig
Rheoli Tymheredd: Rheoli dolen gaeedig thermocwl math K gyda chywirdeb hyd at ± 3 gradd
Dyfais Bwydo: Na
Lleoli: V-groove gyda gosodiad cyffredinol
Darparu llinell gynhyrchu cynulliad SMT un stop

Cwestiynau Cyffredin
Q1:Sut alla i osod archeb?
A: Gallwch gysylltu ag unrhyw un o'n person gwerthu i gael archeb.
Rhowch fanylion eich gofynion mor glir â phosib.
Felly gallwn anfon y cynnig atoch ar y tro cyntaf.
Ar gyfer dylunio neu drafod pellach, mae'n well cysylltu â ni gyda Skype, TradeManger neu QQ neu WhatsApp neu ffyrdd gwib eraill, rhag ofn y bydd unrhyw oedi.
Q2:Sawl metr sgwâr o'ch ffatri?
A: Mwy nag 8, 000 metr sgwâr.
Q3: A oes y cynhyrchion yn cael eu profi cyn eu cludo?
A: Ydw, wrth gwrs. Mae pob un o'n gwregys cludo y bydd pob un ohonom wedi bod yn 100% QC cyn ei gludo. Rydyn ni'n profi pob swp bob dydd.
Amdanom Ni
ffatri



harddangosfa






ardystiadau

3 Tîm Ymchwil a Datblygu gwahanol gyda chyfanswm peirianwyr Ymchwil a Datblygu proffesiynol 25+, er mwyn sicrhau'r datblygiadau gwell a mwy datblygedig ac arloesedd newydd.
Peirianwyr cymorth a gwasanaeth Saesneg medrus a phroffesiynol, er mwyn sicrhau'r ymateb prydlon o fewn 8 awr, mae'r datrysiad yn darparu o fewn 24 awr.
Yr un unigryw ymhlith yr holl wneuthurwyr Tsieineaidd a gofrestrodd a chymeradwyodd CE gan Tuv Nord.
Mae Neoden yn cyflenwi cefnogaeth a gwasanaeth technegol gydol oes ar gyfer pob un o'r peiriannau neoden, ar ben hynny, diweddariadau meddalwedd rheolaidd yn seiliedig ar y profiadau sy'n defnyddio a chais dyddiol gwirioneddol gan yr endusers.
Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu ag UF i gael mwy o wybodaeth.
Tagiau poblogaidd: Peiriant Gorsaf Ailweithio, China, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, cyfanwerthu
Anfon ymchwiliad
