
Offer Arolygu X Ray
Manyleb
| Enw Cynnyrch | Offer Arolygu X Ray |
| Model | ND 56X |
| Ystod foltedd | 40-90KV |
| Ystod Gyfredol | 10-200 μA |
| Pŵer Allbwn Max | 8 W |
| Maint Spot Micro Ffocws | 15μm |
| Maint Sampl Max | 280mm × 320mm |
| Pwer Mewnbwn | 220V 10A / 110V 15A 50-60HZ |
| Dimensiynau | L850mm × W1000mm × H1700mm |
| Pwysau Net Amdanom | 750KG |
Swyddogaeth
Mae offer archwilio pelydr-X trwy'r pelydr-X plât metel cyflymdra effaith electron cyflym a ryddhawyd trwy'r sampl, gan adael delwedd, y technegydd trwy ddisgleirdeb y ddelwedd i arsylwi manylion perthnasol y sampl.
Gellir canfod datgysylltiad cylched PCB, nam IC, cracio pêl tun.
Pecynnu& Llongau
Pecynnu:
Un darn mewn un cas pren
Swm addas i achos pren allforio
ategolion pacio eraill yn rheolaidd
Mae pacio sy'n ofynnol gan gwsmeriaid ar gael
Llongau:mewn awyr, môr, neu fynegi
Amser dosbarthu:tua 15 ~ 30 diwrnod ar ôl cadarnhau manylion archeb a chynhyrchu.

Q1:Beth yw eich prif farchnad?
A: Ledled y byd.
Q2: A yw'r cynhyrchion wedi'u profi cyn eu cludo?
A: Ydw, wrth gwrs.
Mae ein holl gludfelt y byddwn ni i gyd wedi bod yn llongau 100% QCbefore. Rydyn ni'n profi pob swp bob dydd.
Q3:Beth yw eich mantais o gymharu â'ch cystadleuwyr?
A: (1). Gwneuthurwr Cymwys
(2). Rheoli Ansawdd Dibynadwy
(3). Pris Cystadleuol
(4). Gweithio Effeithlonrwydd Uchel (24 * 7 awr)
(5). Gwasanaeth Un Stop
Amdanom ni



Ffeithiau cyflym am NeoDen:
① Sefydlwyd yn 2010, 200+ o weithwyr, 8000+ Sq.m. ffatri
Products Cynhyrchion NeoDen: Peiriant PNP cyfres glyfar, NeoDen K1830, NeoDen4, NeoDen3V, NeoDen7, NeoDen6, TM220A, TM240A, TM245P, popty reflow IN6, IN12, argraffydd past solder FP2636, PM3040
100Cwsmeriaid llwyddiannus 10000+ ledled y byd
④ 30+ Asiantau Byd-eang wedi'u cynnwys yn Asia, Ewrop, America, Oceania ac Affrica
⑤ R& Canolfan D: 3 R& adrannau D gyda pheirianwyr 25+ R&proffesiynol; D;
⑥ Wedi rhestru gyda CE a chael 50+ o batentau
Engineers 30+ peirianwyr rheoli ansawdd a chymorth technegol, 15+ uwch werthiant rhyngwladol, cwsmeriaid amserol yn ymateb o fewn 8 awr, datrysiadau proffesiynol yn darparu o fewn 24 awr
Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu ag uf i gael mwy o wybodaeth.
Tagiau poblogaidd: offer archwilio pelydr-x, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, cyfanwerth
Anfon ymchwiliad
