
Gorsaf Atgyweirio BGA SMD
Manyleb
| Enw'r cynnyrch | Gorsaf Atgyweirio BGA SMD |
| Model | D 772R |
| Cyflenwad Pŵer | AC220V±10% 50/60HZ |
| Maint PCB | 412*370mm(Max); 6*6mm(Min) |
| Maint Sglodion BGA | 60*60mm(Max); 2*2mm(Min) |
| Maint Gwresogydd IR | 285*375mm |
| Synhwyrydd Tymheredd | 1 pcs |
| Cywirdeb Alinio | ±0.02mm |
| Dimensiynau | L685*W633*H850mm |
| Pwys | 76KG |
Ar gyfer electroneg, gall diffygion gynnwys
Cymalau sodro gwael oherwydd gwasanaeth diffygiol neu feicio thermol.
Pontydd sodro—diferion diangen o sodro sy'n cysylltu pwyntiau y dylid eu hynysu oddi wrth ei gilydd.
Cydrannau diffygiol.
Mae rhannau peirianneg yn newid, uwchraddio ac ati.
Cydrannau wedi'u torri oherwydd traul naturiol, straen corfforol neu ormod o gyfredol.
Cydrannau wedi'u difrodi oherwydd mewngress hylif, gan arwain at lygru, cymalau sodro gwan neu ddifrod corfforol.
Rheoli ansawdd
Mae gennym berson QC yn aros ar y llinellau cynhyrchu i'r arolygiad.
Rhaid i bob cynnyrch fod wedi'i archwilio cyn ei gyflwyno. Rydym yn cynnal arolygiad ar-lein ac arolygiad terfynol.
1. Holl ddeunydd crai wedi'i wirio ar ôl iddo gyrraedd ein ffatri.
2. Pob darn a logo a'r holl fanylion yn cael eu gwirio wrth gynhyrchu.
3. Holl fanylion pacio wedi'u gwirio wrth gynhyrchu.
4. Holl ansawdd cynhyrchu a phacio wedi'u gwirio ar yr arolygiad terfynol ar ôl gorffen.

C1:Beth yw eich MOQ?
A: Mae'r rhan fwyaf o'n cynnyrch MOQ yn 1 set.
C2:Beth am yr amser arweiniol ar gyfer cynhyrchu màs?
A: A bod yn onest, mae'n dibynnu ar faint y gorchymyn a'r tymor rydych chi'n gosod y gorchymyn.
Alway 15-30 diwrnod yn seiliedig ar orchymyn cyffredinol.
C3:A allwn ni fod yn asiant i chi?
A: Oes, croeso i gydweithredu â hyn.
Yr ydym yn cael dyrchafiad mawr yn y farchnad yn awr.
Am y manylion cysylltwch â'n rheolwr tramor..
Amdanom ni



Ffeithiau cyflym am NeoDen:
(1) Sefydlwyd yn 2010, 200+ o weithwyr, 8000+ Sq.m ffatri
(2) Cynhyrchion NeoDen: Peiriant PNP cyfres smart, NeoDen K1830, NeoDen4, NeoDen3V, NeoDen7, NeoDen6, TM220A, TM240A, TM245P, ail-lif oven IN6, IN12, Argraffydd past solder FP2636, PM3040
(3) 10000+ o gwsmeriaid llwyddiannus ledled y byd
(4) 30+ Asiantwyr Byd-eang a gwmpesir yn Asia, Ewrop, America, Oceania ac Affrica
Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu â uf am fwy o wybodaeth.
Tagiau poblogaidd: smd bga gorsaf atgyweirio, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, cyfanwerthu
Anfon ymchwiliad
