
Peiriant Ton Sodro
Disgrifiad
Peiriant tonnau sodroyn broses bulksolderingprocess a ddefnyddir wrth weithgynhyrchu byrddau cylched printiedig.
Mae'r bwrdd cylched yn cael ei basio dros badell o sodr tawdd lle mae pwmp yn cynhyrchu sodr sy'n cymysgu sy'n edrych fel ton syfrdanol.
Wrth i'r bwrdd cylched gysylltu â'r don hon, mae'r cydrannau'n cael eu sodro i'r bwrdd.
Defnyddir sodro tonnau ar gyfer gwasanaethau cylched twll-brintio twll, a mowntio wyneb.
Manyleb
| Enw Cynnyrch | Peiriant Ton Sodro |
| Ton | Ton Ddwbl |
| Capasiti tanc tun | 200KG |
| Cynhesu | 800mm (2 adran) |
| Uchder y Don | 12mm |
| Uchder Cludydd PCB | 750 ± 20mm |
| Parthau Cynhesu | Tymheredd yr ystafell-180 ℃ |
| Tymheredd sodr | Tymheredd yr Ystafell-300 ℃ |
| Maint peiriant | 1800 * 1200 * 1500mm |
| Maint pacio | 2600 * 1200 * 1600mm |
| Cyflymder trosglwyddo | 0-1.2m / mun |
| Ffynhonnell aer | 4-7KG / CM212.5L / Munud |
Ein Gwasanaeth
Gall gwybodaeth dda ar farchnad wahanol fodloni gofynion arbennig.
Gwneuthurwr 2.Real gyda'n ffatri ein hunain wedi'i leoli yn Huzhou, China.
Mae tîm technegol proffesiynol 3.Strong yn sicrhau eu bod yn cynhyrchu'r cynhyrchion o'r ansawdd uchaf.
Mae system rheoli costau arbennig yn sicrhau ei bod yn darparu'r pris mwyaf ffafriol.
Profiad 5.Rich ar faes UDRh.
Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu â ni i gael mwy o wybodaeth.

Q1: O ble y gallwn gael gwybodaeth am gynhyrchion?
A: Gallwch fynd trwy ein dolenni gwefan fel isod: www.neodensmt.com.
Gallwch hefyd gysylltu â'n tîm marchnata rhyngwladol.
Q2:A gaf i ofyn am newid ffurf pecynnu a chludiant?
A: Oes, Gallwn newid ffurf y pecynnu a'r cludo yn ôl eich cais.
ond mae'n rhaid i chi ysgwyddo eu costau eu hunain yn ystod y cyfnod hwn a'r ymlediadau.
Q3: Pryd alla i gael y dyfynbris?
A: Rydyn ni fel arfer yn dyfynnu o fewn 8 awr ar ôl i ni gael eich ymholiad.
Os ydych yn frys iawn i gael y pris, dywedwch wrthym fel y byddwn yn ystyried blaenoriaeth eich ymholiad.
Amdanom ni

Sefydlwyd ZhejiangNeoDenTechnology Co., LTD., Yn 2010, gwneuthurwr proffesiynol isa sy'n arbenigo mewn peiriant SMTpick and place, popty reflow, peiriant argraffu stensil, llinell gynhyrchu UDRh a Chynhyrchion UDRh eraill. Mae gennym ein amp R&ein hunain; Enillodd tîm D a ffatri ein hunain, gan fanteisio ar ein amp [DG] cyfoethog; D, cynhyrchiad sydd wedi'i hyfforddi'n dda, enw da gan y cwsmeriaid ledled y byd.
Yn y degawd hwn, gwnaethom ddatblygu NeoDen4, NeoDen IN6, NeoDen K1830, NeoDen FP2636 a chynhyrchion UDRh eraill yn annibynnol, a werthodd yn dda ledled y byd. Hyd yn hyn, rydym wedi gwerthu mwy na 10,000pcsmachines a'u hallforio i dros 130 o wledydd ledled y byd, gan sefydlu enw da yn y farchnad. Yn ein Ecosystem fyd-eang, rydym yn cydweithredu â'n partner gorau i ddarparu gwasanaeth gwerthu mwy cau, gweithiwr proffesiynol uchel a chymorth technegol effeithlon.


Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu â ni i gael mwy o wybodaeth.
Tagiau poblogaidd: peiriant tonnau sodro, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, cyfanwerth
Anfon ymchwiliad
