
Llwythwr PCB Gwactod Awtomatig SMT
disgrifiad
nodweddion
1. System reoli CDP, synhwyrydd ffotodrydanol perfformiad uchel, modur.
2. Gweithrediad panel rheoli dynoliaeth (panel sgrin gyffwrdd addasadwy).
3. Mae dau fagzines yn gallu addasu pellter. (10,20,30,40mm)
4. O'r chwith i'r cyfeiriad cywir (y gellir ei addasu o'i hawl i gyfeiriad chwith).
5. Man safonol, cysylltu'n hawdd ag offer arall.
manyleb
| Enw'r cynnyrch | Llwythwr PCB gwactod awtomatig SMT |
| model | BLF-330B |
| Maint PCB(L*W) | 50*50-460*330mm |
| Maint y cylchgrawn(L*W*H) | 460*400*563 |
| Amser llwytho | Tua 6 eiliad |
| Newid cylchgrawn dros amser | Tua 25 eiliad |
| Ffynhonnell a defnydd pŵer | 100-230VAC(wedi'i addasu), 1ph, uchafswm 300VA |
| Pwysedd aer a defnydd | 4-6 bar, uchafswm 10L/min |
| trwch PCB(mm) | Min 0.4mm |
| Uchder trafnidiaeth(mm) | 900±30(neu wedi'i addasu) |
| Dimensiwn(L*W*H) | 1670mm*850mm*1250mm |
| Pwysau(kg) | 185kg |
Pecynnu a Llongau
Deunydd pacio:Un darn mewn un achos pren
Swm addas i achos pren allforio
ategolion pacio eraill yn rheolaidd
Mae pacio sydd ei angen ar gwsmeriaid ar gael
Llongau:gan aer, môr, neu fynegiant
Amser cyflawni:tua 15 o 30 diwrnod ar ôl i fanylion archebion a chynhyrchu gael eu cadarnhau.
Os oes angen, mae croeso i chi gonsurein gweithredu am fwy o wybodaeth.

C1:Sut alla i roi archeb?
A: Gallwch gysylltu ag unrhyw un o'n person gwerthu am archeb.
Rhowch fanylion eich gofynion mor glir â phosibl. Felly gallwn anfon y cynnig atoch ar y tro cyntaf.
Ar gyfer cynllunio neu drafod ymhellach, mae'n well cysylltu â ni gyda Skype, TradeManger neu QQ neu WhatsApp neu ffyrdd eraill ar unwaith, rhag ofn y bydd unrhyw oedi.
C2:A oes y cynhyrchion yn cael eu profi cyn eu cludo?
A: Ie, wrth gwrs. Bydd pob un o'n gwregysau trawsgludwr i gyd wedi bod yn 100% QC cyn eu cludo. Rydym yn profi pob swp bob dydd.
C3:A yw eich cynnyrch wedi'i allforio?
A: Ydyn, maent wedi cael eu hallforio i UDA, Canada, Awstralia, Rwsia, Chile, Panama, Nicaragua, UAE, Saudi Arabia, yr Aifft, Sri Lanka, Nigeria, Iran, Vietnam, Indonisia, Singapore, Gwlad Groeg, Netherland, Georgia, Romania, Iwerddon, India, Gwlad Thai, Pacistan, Philippines, Singapore, HK, Taiwan. ..
Amdanom ni

Zhejiang NeoDen Technology Co,, Ltd.wedi bod yn gweithgynhyrchu ac yn allforio gwahanol beiriannau dewis a lle bach ers 2010. Gan fanteisio ar ein gwaith ymchwil a datblygu profiadol cyfoethog ein hunain, cynhyrchiad sydd wedi'i hyfforddi'n dda, mae NeoDen yn ennill enw da gan gwsmeriaid ledled y byd.
(1) 30+ Asiantwyr Byd-eang a gwmpesir yn Asia, Ewrop, America, Oceania ac Affrica
(2) Canolfan Ymchwil a Datblygu: 3 adran ymchwil a datblygu gyda 25+ o beirianwyr ymchwil a datblygu proffesiynol
(3) Wedi'i restru gyda CE a chael 50+ o batentau


Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu â ni i gael rhagor o wybodaeth.
Tagiau poblogaidd: smt llwythwr pcb gwactod awtomatig, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, cyfanwerthu
Anfon ymchwiliad
