
Llwythwr Llinell SMT
Disgrifiad
Nodweddion
1. System reoli PLC, synhwyrydd ffotodrydanol perfformiad uchel, modur.
2. Gweithrediad panel rheoli dynoliaeth (panel sgrîn gyffwrdd addasadwy).
3. Mae dau fagzines yn gymwysadwy. (10,20,30,40mm)
4. O'r chwith i'r dde (gellir ei addasu o'r dde i'r cyfeiriad chwith).
5. Allfa safonol, cysylltu'n hawdd ag offer arall.
Manyleb
| Enw'r cynnyrch | Llwythwr llinell SMT |
| Model | BLF-330B |
| Maint PCB(L*W) | 50*50-460*330mm |
| Maint y cylchgrawn(L*W*H) | 460*400*563 |
| Amser llwytho | Tua 6 eiliad |
| Cylchgrawn yn newid dros amser | Tua 25 eiliad |
| Ffynhonnell pŵer & ei ddefnyddio | 100-230VAC(wedi'i addasu), 1ph, uchafswm 300VA |
| Pwysau aer & ei ddefnyddio | 4-6 bar, uchafswm 10L / min |
| PCB trwch(mm) | Min 0.4mm |
| Uchder(mm) trafnidiaeth | 900±30(neu wedi'i addasu) |
| Dimension(L*W*H) | 1670mm*850mm*1250mm |
| Pwysau(kg) | 185kg |
Pecynnu a Llongau
Pecynnu: Un darn mewn un achos pren
Maint addas i achos pren allforio
ategolion pacio eraill yn rheolaidd
Mae pacio gofynnol gan gwsmeriaid ar gael
Llongau: yn ôl aer, môr, neu fynegiant
Amser cyflawni: tua 15~30 diwrnod ar ôl i fanylion archebu a chynhyrchu gadarnhau.
Os oes angen, mae croeso i chigweithredu ni am fwy o wybodaeth.

C1:Ydych chi'n gwmni neu'n wneuthurwr masnachu?
A: Rydym yn wneuthurwr proffesiynol yn arbenigo mewn llinell gynhyrchu SMT.
Ac rydym yn masnachu ein cynnyrch gyda'n cleientiaid yn uniongyrchol.
C2:Pryd alla i gael y dyfynbris?
A: Rydym fel arfer yn dyfynnu o fewn 8 awr ar ôl i ni gael eich ymchwiliad.
Os ydych yn fater brys iawn i gael y pris, dywedwch wrthym fel y byddwn yn ystyried blaenoriaeth eich ymchwiliad.
C3:Beth yw eich telerau cyflwyno?
A: Rydym yn derbyn EXW, FOB, CFR, CIF, ac ati.
Gallwch ddewis yr un sy'n fwyaf cyfleus neu gost-effeithiol i chi.
Amdanom ni

Zhejiang NeoDen Technology Co, Ltd.wedi bod yn gweithgynhyrchu ac yn allforio gwahanol beiriannau casglu a gosod bach ers 2010. Gan fanteisio ar ein gwaith ymchwil a datblygu profiadol cyfoethog ein hunain, cynhyrchu wedi'i hyfforddi'n dda, mae NeoDen yn ennill enw da gan gwsmeriaid byd-eang.
(1) Sefydlwyd yn 2010, 200+ o weithwyr, 8000+ Sq.m ffatri
(2) Cynhyrchion NeoDen: Peiriant PNP cyfres smart, NeoDen K1830, NeoDen4, NeoDen3V, NeoDen7, NeoDen6, TM220A, TM240A, TM245P, ail-lif oven IN6, IN12, Argraffydd past solder FP2636, PM3040
(3) 10000+ o gwsmeriaid llwyddiannus ledled y byd


Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu â ni i gael rhagor o wybodaeth.
Tagiau poblogaidd: smt line loader, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, cyfanwerthu
Anfon ymchwiliad
