
Argraffydd Gludo UDRh
Disgrifiad
Nodweddion
1. Crafwr fel y bo'r angen. yn debyg i argraffydd awtomatig, gellir arnofio’r sgrafell yn rhydd i fyny ac i lawr a gellir ei addasu’n awtomatig i lefelu gyda’r grid dur.
2. Gellir gosod amser stopio'r sgrafell ar y chwith uchaf neu'r chwith isaf, ac ar y dde uchaf o'r dde isaf, yn ogystal ag amser stopio cyffredinol y gwregys dur ar y brig neu'r gwaelod yn annibynnol yn newislen y sgrin gyffwrdd.
3. Gellir arddangos amser ar y sgrin gyffwrdd a gellir cofnodi cyfrif yr amser argraffu. Mae cyflymder y sgrafell ar y chwith a'r dde yn addasadwy a gellir ei stopio mewn argyfwng.
Manyleb
| Enw Cynnyrch | Argraffydd Gludo UDRh |
| Cymysgedd maint PCB | 400 * 240mm |
| Ardal argraffu | 500 * 320mm |
| Maint y ffrâm | L(550-650)*W(370-470) |
| Cywirdeb argraffu / ailadrodd | + / - 0.2mm |
| Trwch PCB | 0.2-2.0mm |
| Ffynhonnell aer | 4-6kg / cm2 |
| Cyflenwad pŵer | AC220V 50HZ |
| Dimensiwn | L 800 * W 700 * H 1700 (mm) |
| Maint pacio | 1050 * 900 * 1850 (mm) |
| N.W./G.W. | 230/280 Kg |
Manylion

Addasu a thrwsio PCB

Addasu safle stensil

Past solder wedi'i roi ar y stensil

Dechreuwch gludo gwaith

Gwirio'r sefyllfa pastio sodr
Ein Gwasanaethau
Gall gwybodaeth dda ar wahanol farchnad fodloni gofynion arbennig.
Gwneuthurwr 2.Real gyda'n ffatri ein hunain wedi'i leoli yn Huzhou, China.
Mae tîm technegol proffesiynol 3.Strong yn sicrhau eu bod yn cynhyrchu'r cynhyrchion o'r ansawdd uchaf.
Mae system rheoli costau arbennig yn sicrhau ei bod yn darparu'r pris mwyaf ffafriol.
Profiad o faes yr UDRh.


Q1:Dyma'r tro cyntaf i mi ddefnyddio'r peiriant hwn, a yw'n hawdd ei weithredu?
A: Mae gennym lawlyfr defnyddiwr Saesneg a fideo tywys i'ch dysgu sut i ddefnyddio'r peiriant.
Os oes gennych gwestiwn o hyd, cysylltwch â ni trwy wasanaeth ar-lein / skype / whatapp / ffôn / trademanager ar-lein.
Q2:Dyma'r tro cyntaf i mi ddefnyddio'r math hwn o beiriant, a yw'n hawdd ei weithredu?
A: Ydw. Mae yna fideo llawlyfr a fideo canllaw sy'n dangos i chi sut i ddefnyddio peiriant.
Os oes unrhyw amheuaeth yn y broses o weithredu'r peiriant, mae croeso i chi gysylltu â ni.
Rydym hefyd yn darparu gwasanaeth dramor ar y safle.
Q3:Sut mae talu?
A: Fy ffrind, mae yna lawer o ffyrdd. T / T (mae'n well gennym yr un hon), Western Union, PayPal, dewiswch eich hoff un.
Amdanom ni



Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu â ni i gael mwy o wybodaeth.
Tagiau poblogaidd: argraffydd past smt, China, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, cyfanwerth
Anfon ymchwiliad
