SmT yn ail-lifo ffwrn sodring
NeoDen IN12SmT yn ail-lifo ffwrn sodring

manyleb
| Enw'r cynnyrch | SmT yn ail-lifo ffwrn sodring |
| model | NeoDen IN12 |
| Maint y Parth Gwresogi | Uchaf6 / Down6 |
| Ffan Oeri | Uchaf4 |
| Cyflymder Trawsgludwr | 50 o 600 mm/min |
| Ystod Tymheredd | Tymheredd ystafell 300°C |
| Cywirdeb Tymheredd | 1°C |
| Gwyriad Tymheredd PCB | ±2°C |
| Uchafswm uchder sodo(mm) | 35mm (yn cynnwys trwch PCB) |
| Max Soldering Lled (Lled PCB) | 350mm |
| Siambr y Broses Hyd | 1354mm |
| Cyflenwad Trydan | AC 220v/un cyfnod |
| Maint y Peiriant | L2300mm×W650mm×H1280mm |
| Amser Gwresogi | 30 munud |
| Pwysau Net | 300Kgs |
nodweddion
![]() | Arbed ynni a diogelu'r amgylchedd System hidlo mwg weldio adeiledig, hidlo nwyon niweidiol yn effeithiol, ecogyfeillgar. Gall arbed ynni, defnydd pŵer isel, gofynion cyflenwi pŵer isel, y trydan sifil cyffredin fodloni'r defnydd. Mae'r thermostat mewnol wedi'i wneud o ddur di-staen, sy'n gyfeillgar i'r amgylchedd ac nad oes ganddo arogl rhyfedd. Mae gan yr ochrau mewnol fythynnod inswleiddio i atal colli gwres yn effeithiol. |
System rheoli deallus Deallus, datblygodd yr arfer system rheoli deallus, hawdd ei defnyddio a phwerus. System monitro tymheredd arwyneb bwrdd 4-ffordd broffesiynol ac unigryw. Gellir storio 40 o ffeiliau gwaith i'w llwytho'n hawdd yn ystod y broses weithio. Gellir arddangos cromlin tymheredd sodr PCB yn seiliedig ar fesur amser real. | ![]() |
![]() | Ymddangosiad cain Mwy yn unol â'r amgylchedd defnydd uchel. Lightweight, lleihau, dylunio diwydiannol proffesiynol, safle ymgeisio hyblyg, sy'n fwy cyfeillgar i'w defnyddiwr. Dylunio dangosyddion hardd ac elfennol gyda swyddogaeth larwm coch, melyn a gwyrdd. Mae dylunio sgrin gudd yn gyfleus i'w gludo, yn hawdd i'w ddefnyddio. |
Mwy diogel i'w ddefnyddio Mae'r gorchudd tymheredd uchaf yn gyfyngedig yn awtomatig ar ôl ei agor, sicrhau diogelwch personol y gweithredwyr yn effeithiol. | ![]() |
Gosod Sylw
♦ foltedd 220V.
♦ Nid oes angen llai na 2.5mm2 ar y wifren drydan, mae'n well defnyddio 4mm2 yn uniongyrchol (Os2.5mm2, yna ni all ond cysylltu ag un set o IN12 Reflow ffwrn, offer arallfyddwn yn cael cysylltu â'i gilydd.
♦ Dylid gosod y peiriant mewn gweithdy SMT safonol, arhoswch i ffwrdd o fflamadwya ffrwydrol os na allent fodloni gofynion blaenorol.
♦ harneisio gwifrau agored fod wedi'i ddiogelu'n dda, gwahardd datgelu wrth y darn neuffliw rhag ofn achosi unrhyw ddamwain.
Statws Dangosyddion
Mae golau tri lliw ar ben y clawr, fe'i defnyddir i nodi a yw pob parth'tymheredd wedi cyrraedd y tymheredd wedi'i osod yn dda. Pan fydd yr holl dymheredd yn cyrraeddi dymheredd wedi'i osod yn dda, dangosydd yn goleuo'n wyrdd; Tra yn y statws gwresogi,dangosydd yn fflachio fel melyn; Dim ond pan fydd y ffwrn yn cael ei diffodd (heb fflach)neu mewn unrhyw ddiffyg (mewn statws fflach), bydd yn ymddangos yn goch.
Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu â ni i gael rhagor o wybodaeth.

Cynhyrchion cysylltiedig
![]() | ![]() | ![]() |
| Argraffydd Stencil FP2636 | Dewis a gosod peiriant K1830 | Trawsgludwr |
CAOYA
C1: Sut ydw i'n talu?
A: Fy ffrind, mae sawl ffordd. T/T(mae'n well gennym yr un hwn), yr Undeb Gorllewinol, PayPal, dewiswch eich ffefryn.
C2: A yw'n anodd defnyddio'r peiriannau hyn?
A: Na,ddim yn galed o gwbl. I'n cleientiaid blaenorol, mae'r rhan fwyaf o 2 ddiwrnod yn ddigon i ddysgu gweithredu'r peiriannau.
C3:MOQ?
A: 1 peiriant gosod, croesawir trefn gymysg hefyd.
Amdanom ni



Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu â ni i gael rhagor o wybodaeth.
Tagiau poblogaidd: smt yn ail-lifo ffwrn sodring, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, cyfanwerthu
Anfon ymchwiliad










