Ffwrn Sodro
NeoDen IN12 spopty henering

Manyleb
| Enw Cynnyrch | Ffwrn sodro |
| Model | NeoDen IN12 |
| Nifer y Parth Gwresogi | Uchaf6 / Down6 |
| Fan Oeri | Uchaf4 |
| Cyflymder Cludydd | 50 ~ 600 mm / mun |
| Ystod Tymheredd | Tymheredd yr ystafell ~ 300 ℃ |
| Cywirdeb Tymheredd | 1℃ |
| Gwyriad Tymheredd PCB | ±2℃ |
| Uchder sodro uchaf (mm) | 35mm (yn cynnwys trwch PCB) |
| Lled MaxSoldering (Lled PCB) | 350mm |
| Siambr Proses Hyd | 1354mm |
| Cyflenwad Trydan | AC 220v / cam sengl |
| Maint Peiriant | L2300mm × W650mm × H1280mm |
| Amser Cynhesu | 30 mun |
| Pwysau Net | 300Kgs |
Nodweddion
![]() | Cadwraeth ynni a diogelu'r amgylchedd System hidlo mwg weldio adeiledig, hidlo nwyon niweidiol yn effeithiol, yn eco-gyfeillgar. Arbed ynni, defnydd pŵer isel, gofynion cyflenwad pŵer isel, gall y trydan sifil cyffredin fodloni'r defnydd. Mae'r thermostat mewnol wedi'i wneud o ddur gwrthstaen, sy'n gyfeillgar i'r amgylchedd ac nad oes ganddo arogl rhyfedd. Mae'r ochr fewnol sydd wedi'i gorchuddio â chottonto inswleiddio i bob pwrpas yn atal colli gwres. |
System reoli ddeallus Deallus, datblygodd yr arfer system reoli ddeallus, hawdd ei defnyddio a phwerus. System monitro tymheredd wyneb bwrdd 4 ffordd broffesiynol ac unigryw. Gellir storio 40 ffeil weithio i'w llwytho'n hawdd yn ystod y broses weithio. Gellir arddangos cromlin tymheredd sodro PCB yn seiliedig ar fesur amser real. | ![]() |
![]() | Ymddangosiad cain Yn fwy unol â'r amgylchedd defnydd pen uchel. Pwysau ysgafn, miniaturization, dylunio diwydiannol proffesiynol, safle cymhwysiad hyblyg, yn haws ei ddefnyddio. Dyluniad dangosydd hardd a chain gyda swyddogaeth larwm coch, melyn a gwyrdd. Dyluniadau sgrin gudd sy'n gyfleus i'w cludo, yn hawdd eu defnyddio. |
Mwy diogel i'w ddefnyddio Mae'r gorchudd tymheredd uchaf wedi'i gyfyngu'n awtomatig ar ôl ei agor, gan sicrhau diogelwch personol y gweithredwyr yn effeithiol. | ![]() |
Ein Gwasanaeth
1. Rydym mewn sefyllfa dda nid yn unig i gyflenwi peiriant pnp o ansawdd uchel i chi, ond hefyd y gwasanaeth ôl-werthu rhagorol.
2. Bydd peirianwyr sydd wedi'u hyfforddi'n dda yn cynnig unrhyw gymorth technegol i chi.
3. Gall 10 peiriannydd tîm gwasanaeth ôl-werthu pwerus ymateb i ymholiadau ac ymholiadau cwsmeriaid o fewn 8 awr.
4. Gellir cynnig atebion proffesiynol o fewn 24 awr yn ystod y diwrnod gwaith a'r gwyliau.
Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu â ni i gael mwy o wybodaeth.

Cynhyrchion cysylltiedig
![]() | ![]() | ![]() |
| Argraffydd stensil FP2636 | Dewis a gosod peiriant K1830 | Cludydd |
Cwestiynau Cyffredin
Q1:A yw'n anodd defnyddio'r peiriannau hyn?
A: Na, ddim yn anodd o gwbl. Ar gyfer ein cleientiaid blaenorol, mae 2 ddiwrnod ar y mwyaf yn ddigon i ddysgu gweithredu'r peiriannau.
Q2:Ydych chi'n gwmni masnach neu'n wneuthurwr?
A: Rydym yn wneuthurwr proffesiynol sy'n arbenigo mewn Peiriant UDRh, Peiriant Dewis a Lle, Ffwrn Reflow, Argraffydd Sgrîn, Llinell Cynhyrchu UDRh a Chynhyrchion UDRh eraill.
Q3:Beth am y warant?
A: Rydym yn cefnogi gwarant blwyddyn. Byddwn yn eich helpu mewn pryd. Bydd yr holl rannau sbâr yn cael eu darparu am ddim i chi o fewn y cyfnod gwarant.
Amdanom ni



Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu â ni i gael mwy o wybodaeth.
Tagiau poblogaidd: popty sodro, China, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, cyfanwerth
Anfon ymchwiliad












