
Offer Arolygu SPI
Manyleb
| Enw Cynnyrch | Offer Arolygu SPI |
| Model | ND S1 |
| FOV | 48mm * 40mm (20 μm) |
| Amser prosesu fesul ffrâm | & lt; 0.7s |
| Uchder prawf Max | 400 μm |
| Cwmpas solder | 0.2mm × 0.2mm ~ 12mm × 12mm |
| Manylrwydd canfod uchder | 1 μm |
| Dro ar ôl tro (cyfaint, arwynebedd, uchder) | & lt; 1 μm |
| Meintiau allanol | L1090 * W1290 * H1534mm |
| Pwysau | 750KG |
Mecanyddol
1. System drosglwyddo PCB: 900 ± 30mm, modd gosod swbstrad: plât cloi ymyl, bwrdd awtomatig i mewn ac allan a system addasu, cyfateb SMEMA
2. Maint pcb lleiaf: 50mm × 50mm
3. Maint pcb mwyaf: 500mm × 460mm
4. Trwch PCB: 0.6mm ~ 6mm
5. Clirio ymyl plât i fyny: 3mm i lawr: 3mm
6. Cyflymder trosglwyddo: 1500mm / s (MAX)
7. Iawndal plygu plât:<>
8. X / Yplatform:
Offer gyrrwr: system modur servo AC
Cywirdeb gosod:< 1="">
Cyflymder symud: 600mm / s
Ein Gwasanaeth
1. Mwy o wasanaeth proffesiynol ym maes peiriant PNP.
2. Gwell gallu cynhyrchu.
3. Amrywiol derm talu i'w ddewis: T / T, Western Union, L / C, Paypal
4. Deunydd o ansawdd uchel / Diogel / Pris cystadleuol
5. Archeb fach ar gael
6. Ymateb yn gyflym
7. Cludiant mwy diogel a chyflym

Q1: Beth am yr amser arweiniol ar gyfer cynhyrchu màs?
A: Yn onest, mae'n dibynnu ar faint yr archeb a'r tymor rydych chi'n gosod yr archeb.
Alway15-30 diwrnod yn seiliedig ar drefn gyffredinol.
Q2:A yw'r cynhyrchion hynny wedi'u profi cyn eu cludo?
A: Ydw, wrth gwrs. Mae ein holl gludfelt y byddwn ni i gyd wedi bod yn llongau 100% QCbefore.
Rydyn ni'n profi pob swp bob dydd.
Q3:Beth yw eich mantais o'i gymharu â'ch cystadleuwyr?
A: (1). Gwneuthurwr Cymwys
(2). Rheoli Ansawdd Dibynadwy
(3). Pris Cystadleuol
(4). Gweithio Effeithlonrwydd Uchel (24 * 7 awr)
(5). Gwasanaeth Un Stop
Amdanom ni



Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu ag uf i gael mwy o wybodaeth.
Tagiau poblogaidd: offer archwilio spi, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, cyfanwerth
Anfon ymchwiliad
