Popty Reflow Ar gyfer UDRh
Popty reflow NeoDen IN12 ar gyfer yr UDRh
Nodwedd
-
Mae gan y system reoli nodweddion integreiddio uchel, ymateb amserol, cyfradd fethiant isel a chynnal a chadw cyfleus.
-
Mae gan ddyluniad unigryw modiwl gwresogi nodweddion cywirdeb rheoli tymheredd uchel, dosbarthiad tymheredd unffurf yn yr ardal iawndal thermol, effeithlonrwydd iawndal thermol uchel a defnydd pŵer isel.
-
Gall system monitro tymheredd arwyneb bwrdd ffordd broffesiynol ac unigryw 4-, roi adborth data amserol a chynhwysfawr mewn gweithrediad gwirioneddol, a all ymdopi'n effeithiol ag unrhyw gynhyrchion electronig cymhleth.
Manyleb
| Enw cynnyrch | Popty reflow NeoDen IN12 ar gyfer yr UDRh |
| Model | NeoDen IN12 |
| Maint Parth Gwresogi | Uchaf6 / Down6 |
| Fan Oeri | Uchaf4 |
| Cyflymder Cludo | 50-600 mm/munud |
| Amrediad Tymheredd | -300 gradd tymheredd ystafell |
| Cywirdeb Tymheredd | 1 gradd |
| Gwyriad Tymheredd PCB | ±2 gradd |
| Uchder sodro uchaf (mm) | 35mm (gan gynnwys trwch PCB) |
| Lled Sodro Uchaf (Lled PCB) | 350mm |
| Hyd Siambr Proses | 1354mm |
| Cyflenwad Trydan | AC 220v/cyfnod sengl |
| Maint Peiriant | L2300mm × W650mm × H1280mm |
| Amser Cynhesu | 30 mun |
| Pwysau Net | 300Kgs |
Nodweddion

12 parth gwresogi
Tymheredd unffurf
Cywirdeb rheoli tymheredd uchel

Parth oeri
Dyluniad aer cylchredeg annibynnol
Ynysu dylanwad yr amgylchedd allanol

Arbed ynni ac Eco-gyfeillgar
System hidlo mwg weldio
gofynion pŵer a chyflenwad isel

Panel gweithredu
Dyluniad sgrin gudd
Yn gyfleus ar gyfer cludiant

System reoli ddeallus
System reoli ddeallus wedi'i datblygu'n arbennig
Gellir arddangos cromlin tymheredd

Ymddangosiad cain
Yn unol ag amgylchedd defnydd pen uchel
Ysgafn, miniaturization, proffesiynol
Ein Gwasanaeth
-
Mwy o wasanaeth proffesiynol ym maes allforio cynhyrchion Pecynnu ac argraffu.
-
Gwell gallu gweithgynhyrchu.
-
Term talu amrywiol i'w ddewis: T / T, Western Union, L / C, Paypal.
-
Deunydd o ansawdd uchel / diogel / pris cystadleuol.
-
Archeb bach ar gael.
-
Ymateb yn gyflym.
-
Cludiant mwy diogel a chyflym.
Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu â ni am ragor o wybodaeth.
Darparu llinell gynhyrchu cynulliad UDRh un-stop

CAOYA
Q1: Sut alla i brynu peiriant gennych chi?
A: (1) Ymgynghorwch â ni ar-lein neu drwy e-bost.
(2) Negodi a chadarnhau'r pris terfynol, cludo, dull talu a thelerau eraill.
(3) Anfonwch yr anfoneb perfroma atoch a chadarnhewch eich archeb.
(4) Gwnewch y taliad yn ôl y dull a roddir ar y profforma nvoice.
(5) Rydym yn paratoi eich archeb o ran yr anfoneb profforma ar ôl cadarnhau eich taliad llawn. A gwiriad ansawdd 100% cyn ei anfon.
(6) Anfonwch eich archeb trwy fynegiant neu mewn awyren neu ar y môr.
Q2: Beth allwn ni ei wneud i chi?
A: Cyfanswm Peiriannau ac Ateb UDRh, Cefnogaeth a Gwasanaeth Technegol proffesiynol.
Q3: MOQ?
A: 1 peiriant gosod, croesewir trefn gymysg hefyd.
Amdanom ni
Ffatri

Arddangosfa

Ardystiad

Os oes angen, mae croeso i chi gysylltu â ni am ragor o wybodaeth.
Tagiau poblogaidd: popty reflow ar gyfer smt, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, cyfanwerthu
Anfon ymchwiliad



